Tập Lái
26/9/09
33
0
0
bác nào có thông số kỹ thuật chi tiết của tất cả các dòng xe của hãng nissan thì share cho em với nha, mới vào nghề nên cần tìm hiểu mà, Thanks nhìu:cool:

Last edited by a moderator:
Hạng B2
30/3/08
394
0
0
Thôn số kỹ thuật của mỗi mẫu xe còn tùy vào thị trường nó xuất hiện, mỗi thị trường nó đều có đặc thù riêng, bác hỏi thế này thì chịu !

Vô đây nè, có catalogue tiếng Việt lun :D
[link]http://www.starmotors.vn[/link]
Xe nhập khẩu Nhật Bản lun đó (X-Trail SLX, Tiida sedan & hatchback, Maxima, Patrol..), HN thì có Nissan Diamond 5B Hoà Mã, SG thì Cường Thanh còn mấy chiếc

Hạng B2
28/10/09
114
6
0
51
Quận 6
Qua Kylin nữa đi, bên này nhập xe xứ Đài nhìu lắm, k xin thông số kỹ thuật là khó làm ăn lắm, vì xe xứ Đài này mau bịnh...
Bác cứ qua gặp bác Hưng (xếp tổng) hoặc bác Ben (phó tổng) là ok number one lìn hè

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40
Casanova_asta nói:
Qua Kylin nữa đi, bên này nhập xe xứ Đài nhìu lắm, k xin thông số kỹ thuật là khó làm ăn lắm, vì xe xứ Đài này mau bịnh...
Bác cứ qua gặp bác Hưng (xếp tổng) hoặc bác Ben (phó tổng) là ok number one lìn hè

chà em nghĩ bác này là dân buôn xe bên phố phạm hùng luôn rồi....toàn lên đâm chọt.....

Tập Lái
23/11/09
0
0
3
Casanova_asta nói:

Biến mẹ mày đi

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44
bình tĩnh các bác, mỗi người 1 ý ai nghĩ sao thì bác để người ta nghĩ vậy đi, chủi hoài cũng vậy mà .... mấy chú đầu đất

Tập Lái
26/9/09
33
0
0
santanaz3000 nói:
Vô đây nè, có catalogue tiếng Việt lun :D

Xe nhập khẩu Nhật Bản lun đó (X-Trail SLX, Tiida sedan & hatchback, Maxima, Patrol..), HN thì có Nissan Diamond 5B Hoà Mã, SG thì Cường Thanh còn mấy chiếc

thanks bác nhiều nha, trang này em thấy rất hữu ích đó.