Lâu quá kg đi dalat, thích khách sạn này mà mình quên mất tiêu tên. Chỉ còn hình cái sân. Bác nào biết cho em xin thông tin. Chỉ nhớ trên hướng đi dinh 3

Xin thông tin về khách sạn Dalat

giờ này mà đặt phòng cho tết tây chắc khó. Bác nào rành nhờ tư vấn cho em 1 số ks hơi sang tí. Kg cần gần chợ.
Khúc Bảo Lộc có quán cơm nào ngon, hợp lý ?
Nhờ các bác tư vấn ạ. Thanks all

Hạng D
30/3/09
1.116
1.201
113
Khúc TP Bảo Lộc có quán cơm niêu, ở ngay ngã 3, đi từ SG lên rẽ trái vào khoảng 50m bên trái đường Hình như là đường Lý Tự Trọng thì phải, rất đông xe ghé ăn. E đi mấy lần đều ăn ở đây

• Like
Reactions: Huymap
Hạng D
17/10/15
1.008
5.479
113
Lâu quá kg đi dalat, thích khách sạn này mà mình quên mất tiêu tên. Chỉ còn hình cái sân. Bác nào biết cho em xin thông tin. Chỉ nhớ trên hướng đi dinh 3

View attachment 392286

giờ này mà đặt phòng cho tết tây chắc khó. Bác nào rành nhờ tư vấn cho em 1 số ks hơi sang tí. Kg cần gần chợ.
Khúc Bảo Lộc có quán cơm nào ngon, hợp lý ?
Nhờ các bác tư vấn ạ. Thanks all

Đó là KS Sammy Dalat, ngay góc ngã 3 Trần Phú & Lê Hồng Phong nha bác.

• Like
Hạng B1
7/4/10
50
14
8
Khúc TP Bảo Lộc có quán cơm niêu, ở ngay ngã 3, đi từ SG lên rẽ trái vào khoảng 50m bên trái đường Hình như là đường Lý Tự Trọng thì phải, rất đông xe ghé ăn. E đi mấy lần đều ăn ở đây

có phải mấy quán đề biển Cơm niêu nằm kế nhau ko, mình ăn thấy bình thường, ăn 1 bữa 500k mà có thịt nai, chẳng khác gì, thà ăn cơm 20k rồi về Tp ăn ngon hon ...

• Like
Hạng D
30/3/09
1.116
1.201
113
có phải mấy quán đề biển Cơm niêu nằm kế nhau ko, mình ăn thấy bình thường, ăn 1 bữa 500k mà có thịt nai, chẳng khác gì, thà ăn cơm 20k rồi về Tp ăn ngon hon ...

Ko bác ơi, chỗ đó chỉ có mỗi quán đó thôi. Quán có bàn ăn trên lầu mà ngôi ở tầng 1 là nhìn ra phía bên kia QL thaayss 1 chùa và 1 nhà thờ gaan kề nhau. Các món ăn ngon với com niêu giống quán cơm niêu ở xl hà nội Biên Hòa. Sorry Em đi đâu thì chỉ biết điêm đến rất ít khi nhớ tên quán

• Like
Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53

Quán cơm niêu Thuận Phát bác ơi. Hướng SG lên, qua khỏi trà Trâm Anh, đến ngã 3, queo vào tay trái. Ngay đầu đường, bên trái.

• Like
Reactions: Huymap and xlive
Hạng D
17/10/15
1.008
5.479
113
Quán cơm niêu Thuận Phát bác ơi. Hướng SG lên, qua khỏi trà Trâm Anh, đến ngã 3, queo vào tay trái. Ngay đầu đường, bên trái.

Nếu đúng quán như bác mô tả thì đó là quán cơm niêu Thuận Thành chứ ko phải Thuận Phát nhé. Quán này lữ khách hay vào ăn heo quay cũng khá ngon, phía trước quán có một cái tủ kính lớn để heo quay rất nhiều.

• Like
Reactions: Huymap and xlive