Hạng B2
13/4/07
109
0
16
Các bác chỉ giúp em chỗ học lái xe bằng B1 giúp em.. Chẳng là bố em muốn học, nhưng thời gian thì bận rộn chỉ có thứ 7 hoặc chủ nhật là rảnh thui... hồi trước em có học nhưng mỗi lần học lái có nữa tiếng mà ngồi chung w mấy chú kia, chờ mấy chú tập lái xong ,,, thế là tèo 2 tiếng rưỡi hix :(.. đi xe mà toát mồ hôi ( vì đông xe nhỏ mà ko mở ML):mad:.. Nhờ bác giúp cho em với ạ... Chân thành cảm ơn các bác

Hạng C
7/3/07
572
1.815
93
HCM
RE: xin tư vấn chỗ học lái xe ở SG???

Bác chịu khó làm chuyên gia khảo cổ tí đi, cái dzụ này nhiều " di tích lịch sử " lém. Bác đào lui chừng năm bảy trang gì đấy thì có rất nhiều cái để xem:D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/4/07
109
0
16

Hix ... em đào qúa trời mà hông thấy... có bác nào có lòng nhân ái đào giúp em zới,,,,, cám ơn bác nhìu..:D

13/3/08
184
1
0

pác này chưa chịu khó gì hết mà ngồi đó than rội Có rất nhièu Topic nói về vd nay roi bac oi!

Hạng D
4/10/05
4.881
42
48
54
Gò Té

Bác ra Hòang Gia trên được Nguyễn Thiện Thuật, Q.3. Ở đây giờ linh họat lắm. Thực hành thì chỉ 1 người 1 xe thôi.

Hạng B2
13/4/07
109
0
16

Chỗ hoàng gia em hỏi rùi... mà giờ học... tận tháng 4 năm sau mới có bằng.... hix.... chỗ đó thì nhìu người khen , nhưng sao thời gian lâu quá xá....:mad:

Hạng B2
13/4/07
109
0
16

@incotech: Hải Nam nắm ở chỗ nào vậy bác.... dạy 1 thầy kèm 1 trò giống hoàng gia luôn hả bác:D.. cám ơn bác nhìu nhé

13/3/08
184
1
0

bác ở SG thì không có chổ nào dưới 6 tháng đau bác

Hạng B1
26/1/08
53
1
0

- Về thời gian: thì theo quy định của Sở GTCC từ lúc nộp hồ sơ đấn lúc có bằng lái không dưới 6 tháng. Do đó học ở đâu thì cũng không có thể rút ngắn dưới 6 tháng đâu Bạn.

- Về chất lượng: tôi vote cho trường Hùng Vương - Nguyễn chí Thanh - gần hãng Bia sài gòn. Ở đây GV nhiệt tình và tận tâm và nhà trường kiểm sáot chất lượng khá chặt chẽ.