Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
Em hiện đang cưỡi em teana 200XL do bản này chỉ có những thứ cơ bản nên cũng hơi bí phần giải trí. Hiện tại vợ 2 của em chỉ có 1 màn hình hiển thị thông tin cơ bản như nhiệt độ, radio như ảnh dưới:

Em rất muốn thay bằng 1 em DVD 2 din nhưng có 1 vấn đề là liệu thay DVD của một số hãng như JVC, pioneer .... thì vấn đề hiển thị thông tin của điều hoà và Radio có gặp trục trặc gì không và liệu có lắp được nút điều khiển trên vô lăng như trong hình không (xe em không có nút điều khiển trên vô lăng).
Tiện thể em muốn hỏi thêm các bác về mất cái setup của xe như ICY là gì và time to rest là gì.
Các bác giúp em với ợ

Tập Lái
29/12/13
19
0
0
39
Bài toán này khá đau đầu đây! Theo em, để chắc ăn, bác nên ghé qua bác Phương điện tử để tham khảo trước về mặt kỹ thuật. Nếu bác Phương confirm là khả thi thì OEM sẽ kiếm đủ đồ cho bác thỏa mãn

Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
Dạ qua một hồi mày mò thì em cũng đã hiểu cái time to rest để làm gì rồi, nó cho mình set time rồi đến đúng thời gian đó nó hiện alert cho mình để mình biết đường nghỉ.
còn ICY vẫn chưa hiểu :mad:.
Em đã tham khảo bác Phú nhưng bác ý nói phải lắp thêm 1 cục để lấy thông số rồi truyền tín hiệu lên màn hình em thì đang tìm có con màn nào hàng OEM quất luôn cho tiện. Các bác ít đi teana hay sao mà ít replies quá:oops: