Thảo Luật Chung Xin tư vấn về mua căn hộ

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
11/9/10
62
923
83
Nếu mua một căn hộ trong những chung cư ở Tân Bình sau đây : Phúc Yên, Ruby Garden, Bàu Cát hay Thái An thì chung cư nào là tốt nhất vậy các bác ( an ninh, xây dựng tốt, dân cư hiền lành, vv...). Nhờ các bác tư vấn giùm . Cảm ơn trước .

Hạng B2
20/2/10
120
237
53
Mấy các chung cư này xong cả rồi bác chịu khó đi một vòng tìm hiểu là biết ngay mà. Nhưng mà bác nên tìm cái nào có hạ tầng xung quanh thoáng một tí, chứ em thấy vài chung cư mua mảnh đất bé xíu xây cái chung cư lên rồi bán khi vào ở khó chịu lắm như cái Phúc Yên chẳng hạn, Bàu Cát và Thái An thì thoáng hơn.

Hạng C
21/4/11
596
199
43
Phúc yên ở tốt bác ạ. Tk hiện đại, phí rẻ (90m2 = 250.000). mua ở lô C thì hành lang thoáng, rộng hơn.

Hạng C
21/4/11
596
199
43
Phúc yên cũng có nhiều người nước ngoài thuê và tìm thuê. Giá khoảng từ 500usd/90m2 (nhà trống)

Hạng B2
11/8/10
192
4
0
38
em vote Bàu Cát, chỉ có vị trí là ko thể thay đổi được. Ở đây em thấy đi lại thuận tiện

Hạng B2
29/7/11
101
0
16
TPHCM
sao bac khong thu tim hieu ve can ho Hamona, duong Truong Cong Dinh, Q Tan Binh.
quangtrungqh nói:
Nếu mua một căn hộ trong những chung cư ở Tân Bình sau đây : Phúc Yên, Ruby Garden, Bàu Cát hay Thái An thì chung cư nào là tốt nhất vậy các bác ( an ninh, xây dựng tốt, dân cư hiền lành, vv...). Nhờ các bác tư vấn giùm . Cảm ơn trước .

trong các dự án mà bác liệt kê, Căn hộ Phúc Yên là Ok Nhất
http://chothuenha123.com/news/Can-ho-Phuc-Yen-86.html
quangtrungqh nói:

Tập Lái
16/8/11
2
0
0
mình là chuyên viên mô giới bên sàn Ngôi Nhà Mơ Ước
Hiện tại bên mình có rất nhiều căn bên Bàu Cát, Gia Phú, Fortuna, Sacomeral 584, Sơn Kỳ, Khang Phú, Ruby, Phú Thạnh, Tây Thạnh, Lilama, Lotus, Gaden, Nhiêu Lộc, Âu Cơ, Gò Dầu... nếu bạn cần thông tin gì thì liên lạc theo số
0948 161 345 gặp anh Tú.
Bạn sẽ được tư vấn miễn phí và sẽ tìm được ngôi nhà mà bạn mong muốn.
Chúc bạn thành công trong cuộc sống.:):):)

Hạng B2
3/7/11
144
0
16
43
TX
Dự án Carillon của Sacomreal sắp mở bán vị trí có được ko các bác? Giá khoảng 20tr/m2 thì phải. Cho em idea về cái này nha.

Status
Không mở trả lời sau này.