Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
16/11/10
426
2
18
42
Em xin mod vài ngày ạ.

Số là thế này ạ. Gia đình em còn cái căn nhà ở cư xá tân cảng, P25, BThạnh. Diện tích ( 9.4-7) x13.6, diện tích XD 60m2, dt sử dụng là 190m2. Nhà xây tới thời điểm này cũng 10 năm rồi.
Nhà em muốn bán lắm để xử lý chuyện SXKD của gia đình. Các bác tư vấn giúp em nhà em thì giờ bán khoảng bao nhiêu là sát thị trường và đẩy nhanh đi được? Em cũng rao bán rồi nhưng họ trả giá không như mong đợi của GĐ nên chưa quyết. Nên em muốn hỏi ý kiến các bác để bổ sung niềm tin

Có vấn đề là ở cái tô đậm bên trên là đất nhà em bị bóp hậu ạ. MT thì 9.4m nhưng trong còn có 7m thôi, tất nhiên nhà thì xây vuông vức hình chữ L vì chừa sân để xe và vườn.

Em có nói mấy đứa IT up thông tin lên host ở công ty, nhưng muốn hỏi ý kiến mod không thì em mới gửi link nhờ các bác xem kỹ.

Các bác xem giúp em!

Last edited by a moderator:
Hạng C
28/5/07
543
34
28
Em cũng ở cư xá TC đây, nhà bác là nhà nào vậy

Hạng B2
16/11/10
426
2
18
42
Nhà E5A bác ạ. Ngày xưa cho công ty thuê, giờ bán bác ạ. Nhà bác khu nào?

Gia đình muốn bán khoảng 7tỉ8-8tỉ . Họ trả 7tỉ

Các bác xem giúp em ở đây ạ: events.maromedia.vn/andythai/index.html
Em nhờ mấy đứa IT up lên đó.

Hạng C
28/5/07
543
34
28
Oh, thì ra đây là nhà bác, đối diện nhà bà Huệ( nhà có cây khế) đây mà, nhà em khúc phía dưới nhà bác. Theo em nhà này người ta trả 7 tỷ - 7 tỷ 5 ( do nhà bác bị bóp hậu, theo phong thuỷ thì không tốt ) là bác gả được rồi, bữa trước cái nhà 1 trệt 3 lầu mặt tiền ngay đầu ngoài đường Cầu Ván mà bà chủ gả đi có 8 tỷ đấy bác .

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/11/10
426
2
18
42
Tks bác yeucars. Có bác nào có thêm thông tin thì giúp em tiếp nhé, để em tiếp tục củng cố lòng tin ạ.
@yeucars: Nhà này GĐ em từ lúc xây xong tới giờ chưa ở lần nào ạ, xây xong là cho thuê từ đó tới giờ.
Khu D2,D3 em thấy dạo này đăng bán ghê quá, nên chắc cũng ảnh hưởng tới việc bán nhà của em

Hạng B2
16/11/10
426
2
18
42
Còn bác nào rành khu này tư vấn thêm cho em với ạ. Em cũng đang cần gấp để đẩy đi.
Cảm ơn các bác trước

Status
Không mở trả lời sau này.