Hạng B1
30/1/17
67
35
23
35
Mình có căn 3 phòng ngủ , hướng đông. Lầu 18. Block riches giá 2 tỷ 8 bán dc không nhỉ

Tập Lái
1/10/12
4
1
3
Hiện tại G làm tới lầu 5-6 thì fai . R thì sắp xong móng . Ai dẫn cf e dẫn lên nhà e nhìn xuống mà xem :)) e ở TL4 .

Tập Lái
7/1/17
0
42
13
34
Cân nhắc khi mua dự án của Hưng Thịnh nhé các bác. Giá tuy rẻ đấy nhưng xây cực lâu. Hỗ trợ tài chính cực kém. Chiếm dụng vốn của khách hàng. Để tiền đấy đầu tư chứng khoán hoặc mua miếng đất vùng ven rồi 2-3 năm sau mua là đủ căn nhà. Có khi còn dư 1 ít.
Note: em đã từng mua 1 căn của Hưng Thịnh

• Like
Reactions: davidkhang
Tập Lái
25/10/13
0
113
28
Cân nhắc khi mua dự án của Hưng Thịnh nhé các bác. Giá tuy rẻ đấy nhưng xây cực lâu. Hỗ trợ tài chính cực kém. Chiếm dụng vốn của khách hàng. Để tiền đấy đầu tư chứng khoán hoặc mua miếng đất vùng ven rồi 2-3 năm sau mua là đủ căn nhà. Có khi còn dư 1 ít.
Note: em đã từng mua 1 căn của Hưng Thịnh
Bác này chỉ được cái nói đúng. HT xây dựng và giao nhà rất lâu so với mấy ông CĐT uy tín khác. Mang tiếng thanh toán vượt tiến độ hưởng ls 18%/năm mà thật ra từ lúc ký HDDC nếu mình thanh toán vượt thì cho đến lúc bắt đầu chuyển sang ký HDMB có khi phải 18 tháng thì xem như nó giam tiền của mình lại rồi.

• Like
Reactions: Bibica
Hạng B2
11/5/15
177
131
43
CĐT này xây chất lượng thế nào mấy bác, đi ngang thấy xây sát đường nhỉ?