Tập Lái
19/5/17
49
23
18
39
Có anh/chị nào đã sử dụng bộ TPMS CareUD FX926 cho chút lời khuyên, tôi đặt hàng loại này nhưng shop gọi điện nói bộ này có tỷ lệ lỗi cao không nên mua.

Không biết sao nữa, vì rất thích kiểu gắn lỗ chờ như này

View attachment 2733673
*Ảnh minh họa
hơn 4 năm rồi chưa hư chưa hết pin bánh nào, đang chờ ngày yếu chút chút để thay pin

Hạng D
17/8/09
3.321
28.432
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Em vừa vứt bộ careUD sau 3 hay 4 năm gì đó, do hết pin. Xe bể nát bánh mà nó vẫn báo 2kg4. Vừa lắp qua Icar 398 gì đó giá 2tr1, đang test coi sao cũng lắp chỗ nút chờ. Lắp luôn ở chỗ thay lốp
Thằng Icar cũng nhập của bọn này mà anh. Chứ nó có sx được đâu. Em cũng đang gắn con CareUD cho xe bà xã. Nay cũng được 3 năm hơn rồi. Con này ngu 1 chổ là đảo vỏ phải setup lại. Chứ ko bằng các con đời mới sau này nó auto luôn. Đang đợi nó báo hư. Là thay con Icar vào.

• Like
Reactions: Alves
Hạng D
7/3/11
1.608
4.355
113
Sài Gòn
Thằng Icar cũng nhập của bọn này mà anh. Chứ nó có sx được đâu. Em cũng đang gắn con CareUD cho xe bà xã. Nay cũng được 3 năm hơn rồi. Con này ngu 1 chổ là đảo vỏ phải setup lại. Chứ ko bằng các con đời mới sau này nó auto luôn. Đang đợi nó báo hư. Là thay con Icar vào.
Hình như vậy á anh, bữa em thay lốp mới bên Vạn Lợi, thấy có bán nên 1 công đôi chuyện nên thay luôn. Em nghĩ vấn đề là xài lâu hết pin, tầm 2 năm thay pin là vừa

• Like
Reactions: phatbinhduong
Hạng F
29/10/16
11.501
21.747
113
Pháp

Thử xem, giá rẽ rề, Có gì chia sẽ cho anh em biết
Em thì không chia sẽ được, vì xe có chính hãng đành chịu ...

Hạng D
17/8/09
3.321
28.432
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Hình như vậy á anh, bữa em thay lốp mới bên Vạn Lợi, thấy có bán nên 1 công đôi chuyện nên thay luôn. Em nghĩ vấn đề là xài lâu hết pin, tầm 2 năm thay pin là vừa
Nói chung là xài đến năm thứ 3 thì cũng gọi là ngon và khấu hao hết rồi, Bjo em chỉ đợi nó hư hay lỗi thì vứt thôi. Thay cái khác cho nó auto và thông minh hơn cái hiện tại.

• Like
Reactions: Alves
Hạng F
29/10/16
11.501
21.747
113
Pháp
Nói chung là xài đến năm thứ 3 thì cũng gọi là ngon và khấu hao hết rồi, Bjo em chỉ đợi nó hư hay lỗi thì vứt thôi. Thay cái khác cho nó auto và thông minh hơn cái hiện tại.
Nếu trên 3 năm hay hơn thì sao bạn :):):)

Hạng F
29/10/16
11.501
21.747
113
Pháp
A cho e biết giá với.
E cũng đang định lắp.
Thật tế các bạn muốn chế độ hay là muốn hõi về kỹ thuật nhiều khi mua xe mới về độ tứ tung, lở cháy, lở banh ECU hỏi em thì bà cố tổ em cũng không biết
Dạ làm ơn nếu nhu hư xe, cần tư vân thì lên mạng hỏi trước khi gắn

Trở về chủ đề, cứ gắn sau đó banh thì đừng hỏi anh em trên mạng
Em đã để schema ODB mà còn không chụu xem thì em thua

Nói chung các bác ở VN muốn độ chế gì của tàu là tuỳ nhưng hư là không phải tàu nha

Em nhắc lại cõng ODB2 không để các bác gắn tứ tung đâu .. nhưng xe của các bác..em không tham gia vụ chế độ kiểu đụng đến ODB ...