Hạng D
8/3/13
1.289
212
63
Bác góp ý củng tốt,nhưng chắc khó vận hành ở VN,nhiều khi đi nội thành có vài Km,mà máy xe vận hành bằng xe chạy ở nước ngoài vài chục Km....vì kẹt xe..

Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Mà thôi nè ! ACE OS cũng cám ơn anh chủ nhe , anh chủ cũng muốn cho ACE giữ xế mình tốt thôi , đến trang 3 thì cũng hiểu hết rồi ...

Hạng B1
26/12/12
77
14
8
40
Em thấy nhiều bài toàn dịch từ nước ngoài mà chẳng thực tế. cho Vn. Các bác cứ nghiên cứu kỹ cái xe đi thì sẽ thấy sử dụng bình thường, bảo dưỡng đầy đủ thì thoải mái. Em có bà cô dùng con Matiz từ năm 96, giờ vẫn chạy đi làm hàng ngày.
Báo nước ngoài thì cũng 5-7 loại, đâu phải cái nào cũng đúng. Cái xe là phục vụ mình, đừng có suy nghĩ ghê gớm quá.

Hạng D
VN lái vừa ra khỏi nhà chạy 3km, kẹt xe - máy nóng lên bằng đi 30 km, sau lại nói là không nóng máy. Đè nghị pác chủ thêm nguồn sourse đề anh em biết áp dụng hay kiểm nghiệm ở đâu ( lỡ ở các nước Bắc Âu thì ..xong phin)

Hạng D
4/7/13
1.560
6.296
133
Sài Gòn
Các bác chớ lo, 1km ở SG=3km ở nước ngoài. Mà mua xe để đi chớ để ngắm đâu.

cám ơn bác chủ đã sưu tầm, có nhiều thông tin thật sự không phù hợp với điều kiện ở VN. Mặc dù vậy cũng là thông tin để các bác vào chém và qua đó mọi người học hỏi thêm từ các bác, không nhiều thì ít các thông tin các bác đóng góp cũng trở nên bổ ích.
Cám ơn bác chủ, em sẽ vẫn động viên bác và những ai làm như vậy :3dtangqua:

• Like
Reactions: thaidinh