Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
Dạ em đang nói film hài thui bác ạ..... :p
Đúng là không smartkey qua chục m hơn nó tắt máy rùi...

Chỉ ngán vô dụng vì VN không nạp hình dạng bãi đỗ và các bãi mình khe hẹp rất sát không tiêu chuẩn rộng rãi như ngta... chắc xe nó " sợ" hẻm dám vào cứ lái vòng vòng...hihi... ^_^
e thì k tin tưởng vào cái tụi trí thông minh ảo này dc,cái gì làm tay dc cứ làm chứ dựa dẫm máy móc hoài làm mình lười hẳn ra.như cái hướng dẫn de xe của Mer,hồi nào có anh nào chạy E-class post lên thì phải,lùi vô nhà theo hướng dẫn lái của nó cuối cùng đâm vào trụ bê tông gì đấy
ở vn mình mấy bác dư khả năng lái xe rồi,qua nước ngoài thoáng hơn vn mình nhiều,ở bển qua vn mình lái dc mới sợ,còn mình qua bển phong thành Pro :))))

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
e thì k tin tưởng vào cái tụi trí thông minh ảo này dc,cái gì làm tay dc cứ làm chứ dựa dẫm máy móc hoài làm mình lười hẳn ra.như cái hướng dẫn de xe của Mer,hồi nào có anh nào chạy E-class post lên thì phải,lùi vô nhà theo hướng dẫn lái của nó cuối cùng đâm vào trụ bê tông gì đấy
ở vn mình mấy bác dư khả năng lái xe rồi,qua nước ngoài thoáng hơn vn mình nhiều,ở bển qua vn mình lái dc mới sợ,còn mình qua bển phong thành Pro :))))

Chuẩn, đồng ý với bác!

Lái đỗ de tự thân vận động để còn lên tay, lái qua xe khác còn dễ xoay trở...

Có mấy thằng cháu bên US về, nó thấy mình de vào chuồng mấy bãi xe còn mỗi bên 1 tí, mở nhẹ cửa lái leo ra, nó bảo sao chú tài thế...tài mịa gì, hoàn cảnh nó ép mình muh...kakaka... :D