Hạng D
26/9/12
1.071
404
83
TP HCM
bỗg dưg Forte e hiện ra chữ này khi cài về R "check surroundings for safety" (dịch ra là "kiểm tra môi trường xung quanh cho an toàn") e o hỉu...Là sao ta vậy mấy pác...

Hạng D
13/8/07
1.545
3.444
113
Xe nào chả có chữ đó ạ....còn nghĩa củ nó thi hổng phải như bác dịch đâu, mà chỉ là lời cảnh báo an toàn, kiểu giống cái chữ trên kính chiếu hậu 2 bên thôi

Hạng D
22/7/10
3.026
163
63
Vũng Tàu
kiamotorsvietnam.com.vn
Trên lý thuyết cái camera lùi là mang tính hỗ trợ thôi bác. Nên nó hiển thị dòng warning này. Hãy kiểm tra xung quanh cho an toàn. tức là phải nghía qua 2 cái tai 2 bên nữa đó ự!

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Xe nào chả vậy bác? Lỗi gì đâu nhỉ? Ý nó là: Nhìn/kiểm tra xung quanh trước khi lùi (cho nó an toàn)....!!! Nhoé!!!
Nếu không nhìn xung quanh trước khi lùi thế nào cũng có ngày "rầm! ịt ẹ ái e ậy hử?? ền iền cho ố ày...ặc ặc!!!"":(:(:(

Last edited by a moderator:
6/8/12
254
120
93
Forte có chức năng cảnh báo này rất hay. Check surroundings for safety nghĩa là bác và mọi người ngồi trong xe có khả năng đang gặp nguy hiểm. Ví dụ như giang hồ đang chuẩn bị xin bác tí huyết, hay tụi xin đểu đang dàn cảnh để ăn cướp, nhẹ hơn là có thằng đang nghía cặp gương xe bác. Tóm lại, khi thấy dòng chữ này bác phải hết sức, hết sức cẩn thận

HappyGuyReincarnated nói:
Forte có chức năng cảnh báo này rất hay. Check surroundings for safety nghĩa là bác và mọi người ngồi trong xe có khả năng đang gặp nguy hiểm. Ví dụ như giang hồ đang chuẩn bị xin bác tí huyết, hay tụi xin đểu đang dàn cảnh để ăn cướp, nhẹ hơn là có thằng đang nghía cặp gương xe bác. Tóm lại, khi thấy dòng chữ này bác phải hết sức, hết sức cẩn thận
Bác này mỗi lần còm men là em đọc xong cái cười đã luôn. Rất chi là dí dỏm nhé...Mời bác 1 ly

Tập Lái
19/5/16
1
0
1
45
Các bạn cho hỏi làm thế nào để reset lại được màn hình vì xe mình không reset lại được, các nút điều khiển đều ko có tác dụng