Tập Lái
31/5/15
16
3
3
Sai Gon
tại sao có rất nhiều người ko thích su-wagon nhỉ, vi du như bà xã em:3dcuoi: cô ấy bảo kia cd5 nhìn còn hay hay chứ su-wagon nhìn nó sao sao ấy. nhưng em thì lại thích , đang âm thầm gom lúa để làm một em này về rồi dọn dẹp từ từ cho nó nhừ rồi mang về nhà. một nhiệm vụ bất khả thi đây.

Tập Lái
31/5/15
16
3
3
Sai Gon
Chiếc này thấy rao bán trên này lâu lắm rồi mà sao vẫn chưa đi được.
Nỉ ghế mới là do họ bọc lại từ khi mới nay tháo ra thì nó mới.
Cái máy nó như thế này thì có vẽ như mới hạ máy và làm lại

Tuy nhiên mức độ làm dọn như thế nào thì chỉ có người làm mới biết được
xem xe trên diễn đàn mua bán thì hầu như xe nào cũng thợ, nếu ko thì cũng có thể người ta học hỏi trước khi bán thì đi dọn dẹp cho nó mới rồi chụp hình post lên. chứ em thấy để máy móc meo thi nhìn mất mỉ quan và cũng sẽ bị chê là thiếu quan tâm chăm sóc v2, em góp chút y thôi, e cũng đang âm thầm theo dõi bước chân của các anh. anh nào rớt cái gì đẹp là em lươm ngay...... rồi e sẽ gọi lại để trả mà, đùng nghĩ gi nha...!

Tập Lái
31/5/15
16
3
3
Sai Gon
Lại có 1 người có niềm đam mê giống tôi.....
Matiz máy móc có ngon hơn SWG hay không thì không biết nhưng chỉ xét về nội thất rộng rãi, mức độ ăn uống kiêng khem, máy móc lành lặn thì SWG cũng OK lắm đấy.
Tư vấn thì luôn sẵn sàng nhưng giới thiệu thì hãy từ từ mới có được. Nhớ phải hỏi & xem cẩn thận mới quyết nhé, chứ không thì cũng mệt mỏi lắm đó
Ngoại hình thì người chê xấu người thì chẳng có ý kiến gì, nhưng với em thì thấy nó rất đẹp và quyết làm người tình trăm năm đó.

View attachment 251678 View attachment 251679
Hình ảnh mang tính minh họa. Xe này không bán đâu nhá :)
em lính mới, nhưng thấy cái su-wagon của anh đẹp va nhẹ nhàng, đọc diễn đàn thấy anh ở đalat, hi da nay mai lên tìm anh học hỏi mới được. dì em ở Đức Trọng, e cũng hay leen đó.