Tập Lái
10/8/11
33
3
8
đoạn từ tân vạn đến đại học quốc gia đang làm đường nên đã mở thêm đường cho xe máy khi qua khỏi cầu vượt tân vạn, không cho xe máy đi thẳng mà bắt buộc rẽ phải. Ngày nào cũng thấy rất nhiều xe máy bị bắt vì không để ý biển báo rẽ. em thấy tội nghiệp quá ạ vì đó là thói quen đi nhiều năm nay rồi, đường xa lộ lại chạy nhanh nhiều khi không để ý là chuyện bình thường. mong các bác đi xe cẩn thận để tránh bị oan

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:3dcuoigif: Bác chủ nên để rỏ tiêu đề để phân biệt giữa : XXX và CSGT Bình Dương. Các anh CSGT Bình Dương giàu lém, không ăn bẩn ăn dơ giống XXX Đồng Nát và XXX Sài Lầy

• Like
Reactions: realman_80
Hạng F
12/10/16
7.536
6.400
113
:3dcuoigif: Bác chủ nên để rỏ tiêu đề để phân biệt giữa : XXX và CSGT Bình Dương. Các anh CSGT Bình Dương giàu lém, không ăn bẩn ăn dơ giống XXX Đồng Nát và XXX Sài Lầy
Bác chuẩn nè
CSGT Bình Dương chuẩn nhất, ko chuẩn thì làm sao lên được TP trực thuộc TW nhỉ?
Nhưng cũng có nhiều con sâu làm rầu cái nồi canh đó, cẩn tắc vô ay náy
Nghe đâu dạo này a Bề Cá Méc cũng giảm trợ cấp rồi a Dr ruồi cũng đang lao đao giảm tài trợ nên cũng hay ra đường rồi đấy các bác

Hạng D
15/5/13
1.889
2.023
113
Bác chuẩn nè
CSGT Bình Dương chuẩn nhất, ko chuẩn thì làm sao lên được TP trực thuộc TW nhỉ?
Nhưng cũng có nhiều con sâu làm rầu cái nồi canh đó, cẩn tắc vô ay náy
Nghe đâu dạo này a Bề Cá Méc cũng giảm trợ cấp rồi a Dr ruồi cũng đang lao đao giảm tài trợ nên cũng hay ra đường rồi đấy các bác
Đất bán, không tái tạo như sản xuất nên hết đất là hết bán, hêt bán hết tiền, lấy đâu ra tài trợ.
Còn Dr Ruồi thì con ruồi nó bu lâu quá, giờ nó cắn lại.

Tập Lái
9/3/17
17
15
3
51
đoạn từ tân vạn đến đại học quốc gia đang làm đường nên đã mở thêm đường cho xe máy khi qua khỏi cầu vượt tân vạn, không cho xe máy đi thẳng mà bắt buộc rẽ phải. Ngày nào cũng thấy rất nhiều xe máy bị bắt vì không để ý biển báo rẽ. em thấy tội nghiệp quá ạ vì đó là thói quen đi nhiều năm nay rồi, đường xa lộ lại chạy nhanh nhiều khi không để ý là chuyện bình thường. mong các bác đi xe cẩn thận để tránh bị oan

mình bị đoạn này hết 2 xị . Chính xác như bác nói không để ý thế là đi thẳng , mình bị và một chiếc xe tải cũng dính vì mình bám theo thằng tải cả 2 thằng bị nó dí theo ngoắc vào ... nói chung ở Việt Nam luật nhắc nhở không được các anh CSGT sử dụng đâu

Hạng D
13/11/15
1.654
3.714
113
mình bị đoạn này hết 2 xị . Chính xác như bác nói không để ý thế là đi thẳng , mình bị và một chiếc xe tải cũng dính vì mình bám theo thằng tải cả 2 thằng bị nó dí theo ngoắc vào ... nói chung ở Việt Nam luật nhắc nhở không được các anh CSGT sử dụng đâu
Tham gia GT ở ta thì kinh nghiệm sẽ được trả giá bằng:
1. Tiền
2. Sức khỏe
3. Mạng sống.
...............
Vì 1 phút sai lầm......

Hạng B2
4/9/14
410
432
63
Người ta dựng biển báo, làm dải phân cách ... tùm lum thứ ngay ngã 3. Chắc vừa chạy theo quán tính hay ít đi đoạn này hoặc vừa suy nghĩ hay lăn tăn, tính tính toán toán gì đó mới vi phạm. Bị vậy thì chịu thôi.