Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
Hầy za! Cũng là miếng ăn. Đời là bể khổ, để bớt khổ cho mình thì bắt mấy thằng khác gánh thay.

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
Chổ này 2b lấn lane nó bắt cũng đúng thôi...ah mà bác chủ hơi ngây thơ thì phải, bác nghĩ lên báo thì đoạn đường đó nó không đứng nữa ah....hehe....

Hạng B1
24/4/13
76
3
8
TPHCM
www.khobentre.com
khoaMone nói:
đi đúng thì không sợ xxx
Em thì đi đúng em không sợ CSGT, chứ còn đã gọi là xxx thì em sợ lắm à... Dân đi đừơng bất bình thấy mình cãi nhau với xxx họ sẽ đánh mình chết bỏ, xxx chỉ đứng nhìn chứ không can đâu à.

Hạng B2
19/9/07
168
92
28
bữa tối e chạy ngang thấy đứng trước cây cầu nguyễn hữu cảnh khoảng 10m, theo e thì ở đó đã có dãy phân cách 2b và 4b rồi, nên e mới nói 2b dc đi 2lane. e ỡ q11, lâu lâu mới đi đường này, nếu e sai thì cho e xin lỗi, e chỉ muốn cảnh báo là xxx vẫn kiếm ăn trên đường này thôi, ko có ý gì khác.

Last edited by a moderator:
Hạng C
5/7/13
574
15
18
Cấm lập chốt hả? Phép vua thua lệ làng mờ...,trống đánh xuôi,kèn thổi ngược,ngẫm nghỉ mà chán hệ thống quân giai của VN ta,tự sao cấp trên ra lệnh mà cấp dưới không nghe???

Hạng B2
21/7/13
162
14
0
53
symbian nói:
Bác chủ muốn đề cập khúc nào trong hình trên?

Trên khúc sát bức tường Ba Son, từ điểm A tới điểm B đó bác.
Bắt xe đang chạy về hướng cầu Thủ thiêm.

Lỗi "không xi nhan khi quẹo", lỗi "2b trên NHC đi trên làn của 4b", lỗi "4b trên TĐT quẹo trên làn có mũi tên đi thẳng" và lỗi "4b trên NHC quay đầu trên vạch của người đi bộ".

cảnh báo: xxx vẫn đứng ở nguyễn hữu cảnh bắt 2 bánh

Last edited by a moderator: