Hạng B1
9/3/23
63
102
33
34
Cao tốc là cần thiết khi mà lưu lượng xe oto ở VN ngày càng tăng cao, nhờ cao tốc mà kéo theo bao nhiêu ngành nghề phát triển vì đi lại thuận tiện hơn, giảm bớt lưu lượng xe ở các đường quốc lộ, tránh ùn ắc, giảm thiểu được tai nạn giao thông ko đáng có. Nhưng từ TPHCM về Tân Phú thì vẫn chưa giải quyết được.

• Like
Reactions: tranvankhai912
Hạng B1
9/3/23
63
102
33
34
Ai thích ĐL chứ em thì ko ham lắm sau khi đi dịp tết cách đây 8 năm: từ đạp vịt đến uống sữa đậu nành ăn bánh tráng nướng, ăn sáng ở căn nhà màu tím thì em ko còn ham ĐL nữa. Đi du lịch mà toàn phải có tâm lí phòng thủ thì thôi ở nhà bật máy lạnh 16 độ ôm vợ ngủ cho khỏe cái thằng người.
Trải nghiệm du lịch mà chưa đi tới đã tắc thì mất vui hẳn bác nhề kkk

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng B1
16/5/17
80
43
18
Hi vọng được như bác nói, vì Đà Lạt đón đầu sự quá tải sau khi hoàn thành cao tốc bằng cách mở rộng về hướng Lạc Dương. Khi chưa có cao tốc những địa điểm trên đã chưa nằm trong sự lựa chọn của du khách, vậy thì có cao tốc rồi (thời gian đi ĐL nhanh và tiện hơn bây giờ) thì mình thấy lý do để ghé lại những địa phương trên lại càng ko đủ lớn?

Hạng B1
9/3/23
63
102
33
34
Chưa có cao tốc mà Đà lạt đã đông đen rồi, xong cao tốc nữa chắc khỏi chen chân luôn :D :D
ĐL cứ dịp lễ là lại khói bụi, ô nhiễm. Mất đi cảm giác yên bình và thơ mộng bác ah. Em chỉ ghé ĐL vào những tháng ít ng đi thôi. Cảm giác thoải mái hẳn

Hạng B1
9/3/23
63
102
33
34
Hi vọng được như bác nói, vì Đà Lạt đón đầu sự quá tải sau khi hoàn thành cao tốc bằng cách mở rộng về hướng Lạc Dương. Khi chưa có cao tốc những địa điểm trên đã chưa nằm trong sự lựa chọn của du khách, vậy thì có cao tốc rồi (thời gian đi ĐL nhanh và tiện hơn bây giờ) thì mình thấy lý do để ghé lại những địa phương trên lại càng ko đủ lớn?
Sao lý do ghé lại ko đủ lớn ạ? Chỗ này e chưa hiểu lắm

Hạng B2
13/8/13
187
195
43
Cao Tốc Giầy Dâu - Liên Khương đi vào hoạt động thì Bảo Lộc nói riêng và Lâm Đồng nói chung sẽ phát huy được sức mạnh về Kinh Tế, Thiên Nhiên và Thu được 1 lượng khách khổng lồ từ các Tỉnh Phía Nam lên du lịch . Cộng thêm sức Hút của Sân Bay QT Long Thành thì lượng khách rất lớn tới Lâm Đồng.

• Like
Reactions: phamduuu9x