Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM
Re:Công bố Thành lập CLB bóng đá SFC!!!

Vietroad111 nói:
son8888 nói:
hay là mình dời lun cái sân Tennis về đây cho xôm tụ các bác !! 1 bên đá bóng 1 bên đánh banh, đánh, đá xong ta ra làm vài ve rồi...về ngủ ;))

Em ko đá được bóng do lâu quá rồi ko chạy. Cho em xin chân Tennis nhé!

wellcome Bác đến với hội Tennis nhà em,nhanh nhanh đăng ký để hưởng mọi quyền lợi của VIP member nào..!

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM

Thế mà hội tennis nhà em bị cuớp đi ngày t7 roài,huhu..chợ đã vắng nay còn có thêm siêu thị giá rẻ cạnh tranh..chắc phá sản mất thôi..!

Hạng B2
23/5/07
404
5
18

Địa điểm sân ở đường Hồ Văn Huê (HVH) gần ngã ba HVH và Hoàng Văn Thụ. Các bác đi từ Nguyễn Kiệm thì rẽ trái ở ngã ba HVH-NK, còn các bác đi từ Đào Duy Anh thì rẽ phải ở ngã ba DDA-HVH vì đường HVH là đường 1 chiều. Các bác cứ đi xuôi đường đến gần ngã ba HVH-Hoàng Văn Thụ thì sẽ thấy 1 tháp nước cũ rất to ở bên phải, qua đó khoảng 10m các bác rẽ phải vào hẻm lớn oto đi được, hướng vào 1 doanh trại quân đội. Đến sát doanh trại QD thì bên phải là sân bóng đá. Em sẽ post số nhà chi tiết cho các bác sau. Về trang phục thì là sân cỏ nhân tạo nên các bác đá bằng giầy đế bằng (không có đinh) như bata chẳng hạn, còn quần áo thì bác Muakskiss sẽ bàn thảo với anh em và chịu trách nhiệm.

Nếu các bác đã sẵn sàng thì chiều T7 này 25/04/09 lúc 16h-18h sẽ khai trương đội bóng đá SFC-SG. Các bác đăng ký và xác nhận ngay đi.

Chúc đội bóng ra quân thành công để đến tháng 7 tới anh em mình còn giao lưu thi đấu với các bác SFC-HN chứ !

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM

Playmonkey nói:
Đội bóng cần ít nhất 12-15 bác tham gia vì có hôm có người bận, còn có người đá. Thứ hai nữa là đá 2 tiếng liên tục, em sợ các bác không đủ sức đâu, nên phải có người thay ra thay vào. Nếu sau này mình có đông anh em tham gia, mình có thể chia 3 đội đá thua ra được vào cũng rất vui.

Em nghĩ chắc là đội thắng sẽ được ưu tiên ra nghỉ..để đội thua đá tiếp..khàkhà..hoan hô tinh thần thể thao của SFC..!

Hạng B2
23/5/07
404
5
18

@Meo: Đá bóng xong đến tận 20h mới chơi Tennis cơ mà. Trẻ như chú mà còn kêu la thì các ông già trên 40 như tụi anh thì chắc die quá. Cố lên Meo và gọi luôn Meo Lena đi cổ vũ nữa chứ !

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Em sác nhận , thế mua giầy kiểu gì đây các bác bata à , đừng mua giầy đinh nhé đau lắm

Hạng B2
23/5/07
404
5
18

Tin buồn rồi các bác ơi! Chờ các bác confirm lâu quá, em gọi điện đến sân để đặt sân mà sáng nay đã có người đến đặt luôn rồi. Thế là lại phải đi tìm sân khác thôi, không biết bao giờ có nữa. Hiện chỉ còn tối CN 19h-20h, em thấy ngày và giờ đó không tiện lắm. Bác nào có thông tin sân BD giúp anh em vụ này với, em thay mặt hội SFC-SG cảm ơn nhiều.

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

OK, em sẽ phụ với bác 1 tay, bác Phuhaonguyen@ thăm dò dùm xem cái sân bên Chu Văn An mà XNL đang chơi có còn giờ nào thích hợp ko nhé!

Hạng D
4/10/06
1.029
8
36
Nhà quê

Sân CVA đã kín mít rồi.Có 3 sân mới khia trương 3 ngày ỡ ngay ngã tư thủ đức (hơi xa),các bác có quan tâm không?

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38

LuuManh_LichSu nói:
Đam mê là cú đá thôi pác ợ he` he` he`

LMLS

E đang đi công tác, khi nào về sẽ xỏ giày các bác ạ. À e ngạo muội có ý kiến là sao các bác giao lưu với xóm nhà lá đi... Tình hình chắn e sắp bị xử bắn vì lăng xăng bao sân...
Nhìn bác lưu manh này hơi quen quen