Thảo Luận Chạy thử Suzuki Swiff

Tập Lái
24/8/11
1
7
18
43
Cảm ơn bác chủ đã có ý kiến. Em cũng đang kiếm xe này chạy thử. Nếu hàng ghế sau dựng đứng quá thì chắc giống Mazda3 roài. Có lẽ từ bỏ SS để kiếm FFo thôi. Cũng sẽ cố đợi đến khi có xe chạy thử để khỏi lăn tăn

Hạng B2
6/4/09
372
53
28
Hôm nay Em được bác Đăng bên Su PQ đem xe tới nhà chạy thử, được tăng món quà nhỏ.
Em cũng đồng ý với bác chủ về ghế sau hơi chật,,, nhưng không thể nào tốt hơn voiứ xe nhỏ như vậy. Cảm ơn bác Đăng!
1

Tập Lái
9/2/14
29
6
8
SUZUKITHD nói:
Bác Swift_Vungtau nói vậy em ,em không cần Nói nhiều
Dear bac "hoahop", vay bac da cuoi dc vo nhi chua, hay lam em nay di bac:New Suzuki Swift - White vua ve den 510 QL 13 Hiep Binh Phuoc hom qua do bac.

Tập Lái
11/12/09
31
15
8
Swift_Vungtau nói:
SUZUKITHD nói:
Bác Swift_Vungtau nói vậy em ,em không cần Nói nhiều
Dear bac "hoahop", vay bac da cuoi dc vo nhi chua, hay lam em nay di bac:New Suzuki Swift - White vua ve den 510 QL 13 Hiep Binh Phuoc hom qua do bac.
Hôm trước cũng mê lắm mà dẫn vợ cả đi xem lại chê hàng ghế sau chật nên suy nghĩ lại. :)

Tập Lái
24/8/11
1
7
18
43
thangautosuzuki nói:
quannh246 nói:
Cảm ơn bác chủ đã có ý kiến. Em cũng đang kiếm xe này chạy thử. Nếu hàng ghế sau dựng đứng quá thì chắc giống Mazda3 roài. Có lẽ từ bỏ SS để kiếm FFo thôi. Cũng sẽ cố đợi đến khi có xe chạy thử để khỏi lăn tăn
ghế ngả được mà bác...@@
Đâu có ngả ra đc bác ơi

Tập Lái
9/2/14
29
6
8
quannh246 nói:
thangautosuzuki nói:
quannh246 nói:
ghế ngả được mà bác...@@
Đâu có ngả ra đc bác ơi

Thua cac bac, van de la ghe sau fix roi ko nga ra them teo nao nua dau nha. Than