Hạng B1
26/11/12
88
0
0
53
Poorguy nói:
Thiên Thiên nói:
huynhcsr nói:
minh dang quan tam aveo, nhờ bác sale nào bao gia giúp va tinh chi phí toàn bộ cho xe lăn bánh nhé. nếu được thì tư vấn trả góp 40% trả trước thì mình phải chuẩn bị bao nhiêu nữa. do mua xe lần đầu nên chưa biết.
Cảm ơn trước.
Bác cho em xin thông tin hoặc bác có thể gọi em và em sẽ gửi email cho bác những thông tin bác cần nhé.

<span style=""color: #000080;"">Ô!! lâu quá không gặp mợ. Lo chia sẻ kinh nghiệm bảo trì bảo hành đê, chuyện này để sâu lo. (cho cục đá nữa đó, đủ cái móng nhà chưa???) </span>
Em cũng là sale mà bác, bác nói vậy dìm hàng em quá
, tại chẳng qua em có tìm hiểu thêm ít về phần kỹ thuật thôi, chứ đó không phải là chuyên môn của em bác ơi, bác cứ dìm hàng em vậy thì làm sao em bán được xe, thì làm sao có xiềng mà thuê người ta xây nhà từ gạch đá của bác nên sao mà mời bác cafe được.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
28/8/12
8
0
0
2 đèn ống sau bên trong dùng cho sương mù thì phải, công tắc của nó ngay đầu cần công tắc gạt nước đó Thien thien & tqchcm...... ;)

Hạng B2
9/10/12
115
14
18
Các bác lăn tăn làm gì cho mệt. Xe nào lăn bánh đều có tiêu chuẩn kỹ thuật đảm bảo an toàn.
Đi từ điểm A đến điểm B, nếu chạy ban đêm trước khi lăn bánh thì chịu khó mở đèn, sau đó đi 1 vòng quanh xe kiểm tra xem đèn hoạt động tốt hay không thôi.

Aveo đang có chương trình giảm giá khá tốt. Ở SG bác qua Chevy Sài Gòn mua khá uy tín giá ra biển, bảo hiểm 2 chiều hết tầm 475tr.

Hạng C
14/1/10
664
14
18
bản thân em có tới 2 chiếc lận nè, Gentra 2009 và aveo mới mua đầu năm 2012 đến giờ, chạy rất tiết kiệm xăng, cả 2 xe ra đường trường khoảng 6-7lit/100km. đường sài gòn thì 9 - 10 lit/100km, tùy lúc đường tháong hay kẹt xe. đâu có hao xăng đâu mấy bác.