Hạng C
3/5/07
526
8.553
93
Không có nhu cầu chở hàng thì mua bán tải chi. Khi nào cần chở đồ thì mướn lalamove được rồi.
Em cũng thích có 1 con bỏ vô 1 cái bàn, vài cái ghế xếp, bộ lều cắm trại, dụng cụ nấu ăn rồi đi rong ruổi…nhu cầu chỉ tới đây mà mua thì hơi phí. Chắc chỉ thuê thôi!

Hạng C
25/8/23
697
691
93
Cắt cái thùng sau ngắn lại 60 cm em mua liền. Xe dài ngoẵng, chẳng mấy khi chở hàng, vô phố xoay trở phát mệt. Khung gầm động cơ, options thì ngon rồi
Nối dài hơn thì cấm, có ai cấm bác tự cắt đâu,

Hạng C
25/8/23
697
691
93
Em cũng thích có 1 con bỏ vô 1 cái bàn, vài cái ghế xếp, bộ lều cắm trại, dụng cụ nấu ăn rồi đi rong ruổi…nhu cầu chỉ tới đây mà mua thì hơi phí. Chắc chỉ thuê thôi!
Đã có vài bác mua chung một chiếc xe

Hạng C
25/8/23
697
691
93
Mấy anh nhựt bổn khác thì nâng cấp xe chở người trước rồi nâng cấp xe chở hàng sau, còn anh mít nâng cấp xe chở lúa trước rồi nâng cấp xe chở người sâu. Nể
Tiền đâu mà nâng hai chiếc một lúc

Hạng C
25/8/23
697
691
93
Không có nhu cầu chở hàng là ra bán gấp sau khi đi 1 chuyến đi chơi liền.
Không có ai mua bán tải để chở hàng hết. Nếu chở hàng mua tải nhẹ, rẻ hơn nhiều, tải hơn nhiều

Hạng C
25/8/23
697
691
93
Trong đám xe bán tải thì con Triton thuộc loại ngắn nhất rồi mà bác còn phàn nàn gì
Ở nước ngoài có bán option bán tải chỉ có cabin đơn - xe ngắn hơn nhưng VN không hãng nào bán vì chắc sẽ chả có ai mua đâu ah
Bác thích triton mà chê xe dài quá thì chỉ có mua PajeroSport thôi vì nó cùng chung khung gầm - công nghệ. Chắc năm sau sẽ ra mắt PS-All-new dùng chung thân với Triton mới này
Isuzu có cabin đơn đó Bác