TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Em tạm lên DS tính đến hôm nay nhé.
1.OS
2. Hoacodai
3. Caubadn (standby)
4. Dangtuan46 (standby)
5. hqv 2002
6. Kevinpak
7. Seabreaz
8. Congthietbi
9. Dzu
10. xe3banh (standby)
Chưa thấy bác máy dầu, A.Liêm đăng ký.
Bác nào đi ghép xe thì thông báo để còn xếp xe đi chung nhé, nếu đi ghép thì 5h sáng ngày 2/6 có mặt tại Suối Tiên rồi đi luôn.
Bác Congthietbi nếu đi quá giang tại Trảng Bom thì nên post bài hỏi xem xe của bác nào trống và thoả thuận chính xác địa điểm cũng như giờ đón để đi cùng, chứ bác cứ hỏi chung chung thế thì đâu có sắp xếp được. Lẽ ra em đón bác nhưng do em không đi nên không ghé Trảng Bom hốt bác được.
Em cũng nhắc lại là đúng 5h sáng sẽ xuất phát tại Suối Tiên nhé, các bác lưu ý tập trung đúng giờ để không làm ảnh hưởng chung đến cả đoàn.

Hạng C
24/10/11
959
132
63
Bình Thạnh
Hix... Caubadn xác nhận chủ nhật này còn ở Cần Thơ, về không kịp ah. Đành chúc các Bác, các Mợ lên đường thật nhiều niềm vui. Nhớ chụp nhiều hình nhé. Hóng hành trình của các Bác, các Mợ.

Tập Lái
6/9/18
2
12
5
Anh TOY ơi,
Tổi nay em phải về TN thăm mẹ rồi, mẹ em đang ốm nên cần về thăm.
Anh cho em hẹn lại chuyến sau nhen.

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
Bác Toy: e đã sắp xếp được, sáng mai gặp bác và mọi người ở chổ hẹn nhé!

Hạng B2
6/4/07
358
49
28
46
Saigon
www.carmen.vn
TOY nói:
Em tạm lên DS tính đến hôm nay nhé.
1.OS
2. Hoacodai
3. Caubadn (standby)
4. Dangtuan46 (standby)
5. hqv 2002
6. Kevinpak
7. Seabreaz
8. Congthietbi
9. Dzu
10. xe3banh (standby)
Chưa thấy bác máy dầu, A.Liêm đăng ký.
Bác nào đi ghép xe thì thông báo để còn xếp xe đi chung nhé, nếu đi ghép thì 5h sáng ngày 2/6 có mặt tại Suối Tiên rồi đi luôn.
Bác Congthietbi nếu đi quá giang tại Trảng Bom thì nên post bài hỏi xem xe của bác nào trống và thoả thuận chính xác địa điểm cũng như giờ đón để đi cùng, chứ bác cứ hỏi chung chung thế thì đâu có sắp xếp được. Lẽ ra em đón bác nhưng do em không đi nên không ghé Trảng Bom hốt bác được.
Em cũng nhắc lại là đúng 5h sáng sẽ xuất phát tại Suối Tiên nhé, các bác lưu ý tập trung đúng giờ để không làm ảnh hưởng chung đến cả đoàn.
Gia đình em co việc đột xuất vào giờ cuồi nên không đi cùng đoàn được ah, chúc mọi người có chuyến đi vui vẻ nhé. Hẹn dịp sau nhé các bác !

Hạng B1
27/6/07
67
0
0
Hic..mai em có việc đột xuất,ko thể tham gia cùng đoàn..Thật sự rất là tiếc:(
Lần sau em sẽ tham gia cùng đoàn.Chúc các bác có 1 chuyến leo núi thành công.

Last edited by a moderator: