Hạng B1
27/2/05
69
0
0
RE: Có bác nào muốn bán Vitara không nhể ???

Trích đoạn: phamhavn

Con Vitara VN này mua làm gì! Xấu òm! Cố chút đỉnh làm con Vitara Grand Thái Lan mà chạy cho sướng!

:mad::mad::mad:

Hạng D
22/2/06
1.298
8.299
113
46
Sài Gòn

Con Vitara VN này mua làm gì! Xấu òm! Cố chút đỉnh làm con Vitara Grand Thái Lan mà chạy cho sướng!

Chút đỉnh là bi nhiêu zậy bác phamhavn????[8|][8|]

Hạng B1
30/9/04
69
0
0

đang có ngừoi muốn bán xe màu đỏ, biển Hà Nội, chạy 8000km giá 17k kìa, các bác nào thích nhào vô đi.

Hạng B2
11/4/05
347
1
16
Hanoi - Vietnam

Trích đoạn: thegioixe

:mad::mad::mad:
Ờ........... kể ra cũng xấu thật. Hồi đầu nhìn nó xấu thế, thế quái nào rồi múc một em. Bây giờ thấy em nào chạy ngang qua cũng phải cố nhìn một cái: cũng đẹp đáy chứ, có đến nỗi nào đâu Hi...Hi...Hi

Hạng B2
18/7/04
275
4
18
Hà nội

Hôm 27/05 vừa rồi trời mưa to, đường ngập tôi đi đường Nguyễn Du, Trần Hưng Đạo, cứ thế chạy phăm phăm, phía trước một bác Mongdau thấy đã phải mở nắp cabo rồi chắc là nước vào máy. Thế đấy đường việt nam chỉ chạy xe SUV thôi. Sao chúng ta không thử làm cái điều tra xem bao nhiêu bác đi Vi chán xe, tôi nghĩ chắc là tỷ lệ thấp lắm.

Hạng B2
3/7/05
235
773
93

chào các bác , em cũng đang đi 1 con vitara nè, em thấy nó rất tiện dụng và vừa túi tiền nữa chứ, quan trọng lá các bác mua xe với mục đích gì nữa, như em đây mua xe để chở vợ con đi chơi, đi làm, và chở cả hàng hóa nữa , thậm chí em chở luôn cả 2 cái máy phát điện 6.5 kva cho 2 shop khi cần.

nói chung vita thích hợp và thuận tiện trong công việc và mục đích là ok rồi

Hạng B2
14/9/04
114
0
0
Ha noi

Hôm 27/5 rồi trời mưa to như thế, tôi đi lội nước suốt phố Lạc Trung, Minh Khai, Phạm Ngọc Thạch, Thái Hà mà có sao đâu. Xe tốt thật đấy. Tội mỗi cái đi vào chỗ xóc thì nội thất kêu to. Mấy chú sedan la nép hết sang một bên.

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Trích đoạn: nhinho

Hôm 27/5 rồi trời mưa to như thế, tôi đi lội nước suốt phố Lạc Trung, Minh Khai, Phạm Ngọc Thạch, Thái Hà mà có sao đâu. Xe tốt thật đấy. Tội mỗi cái đi vào chỗ xóc thì nội thất kêu to. Mấy chú sedan la nép hết sang một bên.

Hôm 27/5 vừa rồi em cũng phải lội sâu 40cm một đoạn dài trên Hòa Bình, mà không lội nước đâu nhé. Em lội bùn đấy. Cài 4L số 1, cứ thế mà tiến. Xe đâu mà tốt thế không biết. Có bác nào còn muốn bán Vitara không nhể ???

Last edited by a moderator:
Hạng B1
30/9/04
69
0
0

Sau một thời gian tìm kiếm em đã hoàn thành được kế hoạch, kiêm được một em chạy 6k km, đã lắp giá nóc, điều kiển từ xa, đệm da thật với giá là 16,9k. Xe này chủ cũ để xe trong nhà nên sơn rất ổn. Nhận xét của em là đột ồn tương đối ổn, tuy nhiên phải bơm lốp đúng áp suất qui định nếu không thì đi rất sóc và ồn.