VIP CARD MEMBER
28/11/04
282
9
18
Dear OS HN mem,
Em viết mail này để cám ơn tấm thịnh tình của các bác trong OS HN đã tiếp đãi em mấy ngày qua, từ ngày 09 - 11/11/2008.
Cám ơn bác Hải đã giới thiệu & "móc nối" cho em
Cám ơn bác Sơn - Hội trưởng đã nhiệt tình set up 2 buổi gặp mặt các mem, được gặp cả 3 mem nữ cực kỳ xinh tươi
Cám ơn bác Mũi Dài ko quản xa xôi chở em về tận cty mặc dù là lần đầu em gặp bác
Có thể một vài bác chưa biết em thì em nhân tiện giới thiệu luôn em là Trung - Chivas & mong rằng sẽ được tiếp tục ăn nhậu với các bác vào ngày 30 này nhen & mong rằng các bác tiếp tục ủng hộ "rượu nhà em".

Hehehehe

Hạng B2
24/9/06
416
2
18
em là sv, khi đi nộp xiền có fải mang thẻ sv đi ko ạ? em đã đăng ký thêm 1 suất cho bạn e mà chưa thấy các bác update. Có j reply sớm để e nói bạn e đi nộp xiền ạ.

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50
vinhhip nói:
em là sv, khi đi nộp xiền có fải mang thẻ sv đi ko ạ? em đã đăng ký thêm 1 suất cho bạn e mà chưa thấy các bác update. Có j reply sớm để e nói bạn e đi nộp xiền ạ.
Có cả hội học sinh sinh viên (HSSV) trong OSHN bác ạ. Bác có thể tham gia và đóng phí ở đâu cũng được.
http://www.otosaigon.com/forum/m890707.aspx

Hạng B2
23/2/07
243
0
16
40
Chắc em đăng ký nhiều nhất bác Bonghong nhỉ. hiiii but nhớ để em xin may cai ao nha bac. hiiii

Tập Lái
22/9/08
48
0
0
Các bác ơi em đã đi làm rồi, nhưng mà hiện tại em đang học thêm tại chức Ngoai Ngữ vậy có được coi là SV không ạ :D