Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM
Kính thưa Hội trưởng Chi hội FIFC, các bác hội viên chi hội FIAT.

Lời đầu tiên xin cảm ơn đến sự tin tưởng tín nhiệm của các bác đã bầu chọn cho em chức danh " Hội phó chi hội FIFC". Trong những năm qua em đã không phụ lòng mong mỏi của các bác, cống hiến tất cả những gì mình có thể làm được cho chi hội của mình, cùng với các bác tham gia & hưởng ứng mọi chương trình, kế hoạch của chi hội.
Nay do công việc cá nhân và gia đình, không thể sắp xếp điều hành cùng với Bác Hội trưởng Baby Driver nữa. Em đã đề xuất lên Admin Củ Cải (Bác Lơ) ý định trên, và hôm nay em xin gửi thông báo đến toàn thể các bác cho em miễn nhiệm chức danh Hội phó chi hội FIFC. Kính nhờ bác Hội Trưởng Baby Driver chuyển lời đề nghị trên lên Ban quản trị OS và sắp xếp và đề cử nhân sự mới thay em trong thời gian tới. Một lần nữa cảm ơn sự tín nhiệm và giúp đỡ của các bác trong chi hội đã ủng hộ và đồng hành cùng với Khaiman_ moto trong những chặng đường qua. Tuy không còn đảm nhiệm phụ trách chi hội, nhưng em xin hứa, sẽ cố gắng dành thời gian tham gia những hoạt động của chi hội, và sẽ luôn là một hội viên nhiệt huyết và chân thành.

Thân ái kính chào các bác, chúc sức khỏe mọi người !!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
11/4/13
295
28
28
xemitsubishivn.com
Bác từ nhiệm rồi ah!
Chúc Bác sức khỏe, giữ được phong độ đá banh của lảo tướng và gặt hái được nhiều thành công trong cuộc sống.

• Like
Reactions: khaiman_moto
Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
Cảm ơn Bac đã đóng góp hết sức tích cực cho FIFC trong các hoạt động TDTT, các chuyến công tác từ thiện....
Chúc Bac luôn vui, khỏe ! :3dsoccer:

• Like
Reactions: PhuocTran