Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
Hôm nào anh em mình làm bữa cầy hội nho nhỏ cho bác "siu cáo" ra mắt "nháp" anh em SFC SG trước được ko bác Muak
????

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Em năm nay không tham gia được đành cáo lỗi với các bác ..thôi sài giải cầy vậy

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
aikido1120 nói:
Hôm nào anh em mình làm bữa cầy hội nho nhỏ cho bác "siu cáo" ra mắt "nháp" anh em SFC SG trước được ko bác Muak
????

Rồi xong, vừa có số của bác Cáo là em SMS cho bác ấy liền, kết nạp hội viên luôn rồi, chỉ đợi ngày lành tháng tốt là... nhập tiệc thôi. Các bác yên tâm đợi SMS báo "hỷ" của em nhé...

Điều đó rồi xảy ra
Em biết và em biết
Một mai khi bác Cáo trở về
Đôi vai gầy và đôi mắt sâu
Làn da đã nhuốm màu sương gió
Quây quần cùng anh em bên đĩa... dồi chó
Bắc Nam, khoảng cách ấy nào có đâu xa

Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com
muakskisses nói:
aikido1120 nói:
????

Rồi xong, vừa có số của bác Cáo là em SMS cho bác ấy liền, kết nạp hội viên luôn rồi, chỉ đợi ngày lành tháng tốt là... nhập tiệc thôi. Các bác yên tâm đợi SMS báo "hỷ" của em nhé...

Điều đó rồi xảy ra
Em biết và em biết
Một mai khi bác Cáo trở về
Đôi vai gầy và đôi mắt sâu
Làn da đã nhuốm màu sương gió
Quây quần cùng anh em bên đĩa... dồi chó
Bắc Nam, khoảng cách ấy nào có đâu xa

Báo cáo các bác là em sãn sàng rồi, mội tội tháng này đi nhiều quá, may mà mới đầu tháng, tuần sau em ở HN, tuần sau nủa châu Âu đên 2/7 về, vậy chắc ngoài 20 âm lịch anh em gặp nhau các bác nhỉ, lich chính xác bác Mua sẽ thông báo các bác sau ạ

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
Cụ Cáo đã đi Sing về chưa - hay vẫn còn say sưa ở Clark Quay?

Cầy hội cuối tháng 5 AL vừa rồi các cháu SFC tập trung đông đủ chờ cụ đến chia quà mà không thấy, khóc sưng hết cả 2 mắt. Hôm ấy các cháu phải chấm từng miếng dồi nướng vào chén mắm tôm đầy ắp nước mắt đấy cụ ạ, xót xa lắm ru...

Qua cái rằm sau, cụ bố trí để các cháu lại được dịp ríu rít tề tựu cụ nhé!

Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com
muakskisses nói:

Cầy hội cuối tháng 5 AL vừa rồi các cháu SFC tập trung đông đủ chờ cụ đến chia quà mà không thấy, khóc sưng hết cả 2 mắt. Hôm ấy các cháu phải chấm từng miếng dồi nướng vào chén mắm tôm đầy ắp nước mắt đấy cụ ạ, xót xa lắm ru...

Thưa bác chiều thứ 5 này em mới về SG bác ạ, vậy là lỡ mất cái tiệc cầy cuối tháng 5, vậy qua cái rằm này (em nhớ hôm nay là mùng 1) xin phép được ra mắt hội cầy SFC SG ạ :)

Hạng C
4/1/09
666
4
18
Có phải bác super_fox đi biển 30K màu xanh lơ không nhỉ? hôm nọ thấy xe bác ở khu vực nhà thờ Đức bà đá FA chào bác mà chẳng thấy bác nói gì... hihi

23/10/06
14.638
5.121
113
noikhongduoc nói:
Có phải bác super_fox đi biển 30K màu xanh lơ không nhỉ? hôm nọ thấy xe bác ở khu vực nhà thờ Đức bà đá FA chào bác mà chẳng thấy bác nói gì... hihi 

Biển 30k - 7349 màu xanh là của bác Hungtq bác noikhongduoc ơi! Bác Hưng chia tay em nó lưu lạc vào SG mà vẫn để logo, em gặp khu vực trung tâm hoài à

Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com
muakskisses nói:

Bác Mua ơi em vùa đi về, từ giờ đến cuối tuần rảnh, vậy trưa mai (chào mừng Quốc Khánh) hoặc ngày kia (nếu các bác không đi nghỉ lễ) mời bác và Cầy hội một bữa để em ra mắt với ạ

Nhờ bác báo với anh em và tư vấn cho em địa điểm với, em cảm ơn và hẹn gặp bác sớm :D

Last edited by a moderator: