Hạng C
28/4/10
580
705
113
Sài Gòn
Từ Măng Đen qua Bình Định có phải đi qua đoạn đường dài đường bê tông, ngang qua một khúc sân bay cũ phải ko anh? Nếu đúng đường này thì đi 2 xe trở lên mới nên đi, vì đường khá vắng vẻ, nhiều khúc ko có mạng, gặp sự cố gì khó bề xoay xở.
không phải vậy đâu, trước giờ nó vẫn chỉ là con đường bê tông thôi (có thể khi xây dựng cũng dự trù khi cần thiết có thể dùng làm đường băng tạm dã chiến)

• Like
Reactions: Kun__
Tập Lái
8/6/20
9
2
3
33
không phải vậy đâu, trước giờ nó vẫn chỉ là con đường bê tông thôi (có thể khi xây dựng cũng dự trù khi cần thiết có thể dùng làm đường băng tạm dã chiến)
Em đọc thấy trong chiến tranh đã dùng làm sân bay dã chiến, nằm trong hệ thống sân bay dã chiến Trường Sơn Đông.

Tập Lái
22/6/14
47
46
18
34
Anh có cách nào tạo thói quen thắt dây an toàn cho mấy bé ngồi sau vậy anh? Bé nhà em 3 tuổi, hơi nhoi. Với anh cho em xin thông tin màn hình phía sau tựa đầu được ko?
3 tuổi thì anh nên mua thêm ghế trẻ em, và kỷ luật từ thời điểm này luôn. 2 bé nhà em cũng phải kỹ luật từ nhỏ khi lên xe là đeo seatbelt luôn giống như xe máy là buộc nón bảo hiểm vậy.