Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
6 trẹo là đúng rồi. Chuột bạch là em mới có ..giá đó thôi...hihihi
Nói chứ cái vòng kèn ( cáp túi khí) giờ không có giá 1.7tr đâu, giá tại thái lan giờ đã khoảng gần 3 triệu rồi đó bác.
500k -1 tr em gạch nhen.

Em đấu giá 1,1 trẹo + 01 lý coffee nhá..bác RBX kakaka. hót tay trên của Bác ỉn...kakaka
thôi cò này không có đất sống rồi.
Mấy cái nút chình bên nào cũng vậy khống có giá dưới 1t5 đâu. Mà nó đi kèm với volang trị giá 8t5 thì sao trời. Hihihhihi. Cô như em ko nói gì nhe

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon
Hehehe... Em không lắp Cruise Control, chỉ cần bộ chỉnh âm thanh thôi, có cách nào hạt dẻ không anh ? Vì em đang nghĩ việc đến mua cái remote hàng Tàu nhỏ nhỏ xinh xinh nào đó có bluetooth rồi pair với DVD trên xe, sau đó mod gắn trên vô lăng luôn...
Sao xe bác lại ko có chỉnh âm thanh trên vo lang nhỉ.

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng D
23/3/15
1.272
3.925
113
Sao xe bác lại ko có chỉnh âm thanh trên vo lang nhỉ.
Xe em 2WD nên không có, bản 4WD mới có anh ơi.
Ông Vinastar tào lao quá, cắt hoặc bỏ mịe nó nhiều cái đơn giản mà mấy con xe cỏ có mới ức chế vãi (điều khiển âm thanh trên vô lăng, 2 thắng đĩa bánh sau, chỉnh điện ghế bên phụ, hàng ghế thứ 2 di chuyển được....)

• Like
Reactions: ndhonghai
Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon
Xe em 2WD nên không có, bản 4WD mới có anh ơi.
Ông Vinastar tào lao quá, cắt hoặc bỏ mịe nó nhiều cái đơn giản mà mấy con xe cỏ có mới ức chế vãi (điều khiển âm thanh trên vô lăng, 2 thắng đĩa bánh sau, chỉnh điện ghế bên phụ, hàng ghế thứ 2 di chuyển được....)

Xe mình 2WD 2013 có mà, chỉ cần lắp them cruise control (plug & play nhé ko phải độ chế gì)
Thế có dc thắng đĩa ko hay tang trống :D

• Like
Reactions: thuytram_dep