Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
DVD 7037 theo xe là có 02 vùng riêng biệt. Lúc trc tụi nhỏ xem phim là e vẫn nghe nhạc thì độ cái này cũng vậy. Mà nó ồn ào quá nên tụi nhỏ xem phim là e cắn răng cắn nứu nghe hoạt hình :D, nếu bác siêng tí thì độ phía sau xem phim bằng tai nghe không dây chẳng hạn, phía trước vẫn nghe nhạc bình thường.
Giờ e lại đang xài cái panasonic bác ợ. Thấy điều khiển đơn giản hơn, nhưng chức năng ít quá :D

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
He. Đang nghía dòng kenwood có wifi luôn nè

right here waitin'
ke ke
Mới thử hồi chiều cái onda trung quốc của ông già lên ok.. Vậy cái của em ko phải đồ dỏm nhé.. Cái này phụ thuọc vào thiết bị có hỗ trợ miracast hay ko thôi
nói chung chơi cái này hay, cầm cái ipad chơi, thích cho lên màn hình, ko thích nó cứ cầm chơi một mình... Ok quá...
cám ơn bác kid đã đưa đường chỉ lối...

• Like
Reactions: the kid
Hạng D
21/12/08
2.696
45.298
113
Mới thử hồi chiều cái onda trung quốc của ông già lên ok.. Vậy cái của em ko phải đồ dỏm nhé.. Cái này phụ thuọc vào thiết bị có hỗ trợ miracast hay ko thôi
nói chung chơi cái này hay, cầm cái ipad chơi, thích cho lên màn hình, ko thích nó cứ cầm chơi một mình... Ok quá...
cám ơn bác kid đã đưa đường chỉ lối...
Làm cho nó gọn rồi dấu chỗ nào luôn. Bác down mấy app dành cho car, bữa bác mua OBD2 bluetooth cài Torque cho lên màn hình nhìn như xe đua :D

• Like
Reactions: Rbx
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Làm cho nó gọn rồi dấu chỗ nào luôn. Bác down mấy app dành cho car, bữa bác mua OBD2 bluetooth cài Torque cho lên màn hình nhìn như xe đua :D
cái chính là nguồn... thằng này em phải xài 2 nguồn usb lận.... kéo 1 dây nguồn vào cốp là quăng vào cop luôn... đang tìm cách kéo dây nguồn tới nữa... không thì kéo về trung tâm con ngựa luôn thì cũng xong..

Hạng D
21/12/08
2.696
45.298
113
cái chính là nguồn... thằng này em phải xài 2 nguồn usb lận.... kéo 1 dây nguồn vào cốp là quăng vào cop luôn... đang tìm cách kéo dây nguồn tới nữa... không thì kéo về trung tâm con ngựa luôn thì cũng xong..
Móc 1 cái nguồn nào đó rồi dấu trong hộc, nguồn bác cho ra cái lỗ mồi, mua ở An Dương Vương nhiều, hoặc ra kiu thợ làm dùm 1 nguồn là 1 lỗ mồi thuốc, xong mua cục xạc ra 2 mgõ usb là xong. Khi bật công tắc nó tựa khởi động.

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Móc 1 cái nguồn nào đó rồi dấu trong hộc, nguồn bác cho ra cái lỗ mồi, mua ở An Dương Vương nhiều, hoặc ra kiu thợ làm dùm 1 nguồn là 1 lỗ mồi thuốc, xong mua cục xạc ra 2 mgõ usb là xong. Khi bật công tắc nó tựa khởi động.
xạc 2 lỗ usb em có mấy cái.. cái này tự làm được nhưng thôi tạm dừng từ từ rồi cũng tới thôi...

Hạng B1
11/6/11
64
56
18
E sử dụng HTC, không cài thêm gì hết.
Theo e biết thì để mirror như màn hình điện thoại, máy tính bảng hay laptop thì dùng wireless diplay chứ không nên dùng wifi display vì wifi display nó chỉ hiện thị khi mình trình diễn 1 chương trình như youtube, photo slide show ( e nghĩ thế vì khi mua thằng bán nó tư vấn có 1 cái wifi display chỉ có nhiêu đó và giả rẻ nhưng e không mua :) )
Cái của e, kích thước khá nhỏ, nhỏ và mỏng hơn gói thuốc lá con mèo 10 điếu
View attachment 221717
cái này search trên mạng thấy có tích hợp luôn cổng A-V nên nếu mua đc cái này thì quá gọn nhẹ
View attachment 221718
cái này đơn giản
Khi bật công tắc xe là nó tự khởi động nên DVD xe không cần đụng tay vào, như là mặc định :)
View attachment 221722
sau đó hiển thị màn hình kiu kết nối
View attachment 221723 View attachment 221724 Cứ thế mà mần. Không kết nối thì nó sẽ có 1 biểu tượng chờ nhỏ xíu chạy chạy.
Điện thoại e có chương trình Car nên khá tiện
và hành khách nếu có usb có mp3, mp4, thẻ nhớ lên muốn kết nối thì cứ lấy cable OTG cắm vào là nghe luôn :D
View attachment 221730
bán chỉ e chổ nào mua rồi lắp lun ợ, hóng tin bác sớm nha,e ở an dương vương mà ko biết chổ nào làm...thanks bác