Club/Khoe Xe E bán Grandis 2005

Hạng B2
24/2/12
165
283
63
TP.HCM
sorry các bác! Hôm qua nay cũng có 2-3 bác gọi trả giá va inbox 450-470 hehe . Vậy e xin nói luôn cho đở mất time , bác nào có ý định trả dưới 490tr xin không cần alo hay inbox e vì e ko bán được. Hihihi e rao bán ở đây là còn nhận phản hồi từ các bác về xe nên e không dám nói bừa để sau này bị ném đá chết kkkk.
Vậy là 491 sẽ bán.

Kakakaka
:3duongbia::3duongbia::3duongbia::3duongbia::3duongbia:

Hạng C
26/1/10
888
1.630
93
Mấy Bác đang tìm xe thì mạnh dạn alo con này . Phuột - gầm - Curoa cam đã lm xong . Mua về chỉ chạy thôi , xe 05 giờ khó tìm dc xe nào ngon . 1 chiếc xe đẹp thì nội thất nó 80% đã nói lên chất xe . kinh nghiệm cho những Bác mới mua lần đầu ! Nên xem nhiều xe và thử chạy nhiều xe để ta có sự so sánh và phân biệt , Dù có cao giá hơn xe thị trường 1 chút và thậm chí nhiều hơn nhưng các Bác vẫn yên tâm .

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Tks ông anh có a là ko dìm hàng e ,,, i nóp du
Mấy Bác đang tìm xe thì mạnh dạn alo con này . Phuột - gầm - Curoa cam đã lm xong . Mua về chỉ chạy thôi , xe 05 giờ khó tìm dc xe nào ngon . 1 chiếc xe đẹp thì nội thất nó 80% đã nói lên chất xe . kinh nghiệm cho những Bác mới mua lần đầu ! Nên xem nhiều xe và thử chạy nhiều xe để ta có sự so sánh và phân biệt , Dù có cao giá hơn xe thị trường 1 chút và thậm chí nhiều hơn nhưng các Bác vẫn yên tâm .

• Like
Reactions: Thuanle75