Hạng D
11/11/16
1.182
1.025
143
46
Hihi, bác làm em nở mũi, quan trọng là dán xong vợ 1 em khoái
Hồi xưa đi tìm cái vè che mưa cho vợ 2, em ra Công Thành ở Trần Bình Trọng, màu đen thì không có,màu bạc trắng thì nhiều và thế là em phải nhờ bác Thành ấy kiếm khắp ADV, rất may là còn được 1 bộ.
Grandis quả xứng danh trẻ mãi không già, cân đối tuyệt vời, hiếm có mẫu xe MPV nào được như thế
Cái thằng MIT mà tái sinh em này lấy engine 2.0 của Out + AT 5 cấp và giá hợp lý thì lại tung hoành ngang dọc,ahihi

• Like
Reactions: choi67
Hạng B2
29/5/16
104
106
43
45
Hồi xưa đi tìm cái vè che mưa cho vợ 2, em ra Công Thành ở Trần Bình Trọng, màu đen thì không có,màu bạc trắng thì nhiều và thế là em phải nhờ bác Thành ấy kiếm khắp ADV, rất may là còn được 1 bộ.
Grandis quả xứng danh trẻ mãi không già, cân đối tuyệt vời, hiếm có mẫu xe MPV nào được như thế
Cái thằng MIT mà tái sinh em này lấy engine 2.0 của Out + AT 5 cấp và giá hợp lý thì lại tung hoành ngang dọc,ahihi
Em like ý kiến của bác. Vài bữa em cũng thay cặp vè che mưa màu đen cho hợp vì nóc bây giờ cũng đen thùi lùi rồi

Hạng D
11/11/16
1.182
1.025
143
46
Phòng trường hợp không có màu đen thì bác có thể dán luôn decal màu đen bóng:)

Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Nhìn được đó bác!
Bác cho e hỏi cái đồng hồ trong avatar của bác hiệu gì ạ?
E thấy nhiều ng hay đeo mẫu hơi giống thế này.....e sure là họ k đeo hiệu Hublot...nhưng e k biết nó hiệu gì để mua..
Cám ơn trc!