Hạng F
29/8/07
8.017
26.374
113
Chúc mừng bác chủ đã có chuyến đi thành công tốt đẹp. Em nhớ chuyến đi đâu tiên của em với hội Accord. Lúc đó bằng lái mới lấy đươc 4 tháng, phi theo đoàn ra Nha Trang. Toàn phi gần 100 cây chuối. Ra đến nơi em muốn hụt hơi. Làm vài chuyến rồi thì trình sẻ cứng hẳn. Sau đi off với MFC thì em toàn phải thúc đít xe dẫn đoàn. ^-^. Giờ 1 mình chuyến đi xa nhất là về tới Nghệ An. Lái xe nó cũng có nhiều cái thú vui. Mình thấy thích thú thì đi tới đâu cũng được.

Chúc mừng bác chủ đã có chuyến đi thành công tốt đẹp. Em nhớ chuyến đi đâu tiên của em với hội Accord. Lúc đó bằng lái mới lấy đươc 4 tháng, phi theo đoàn ra Nha Trang. Toàn phi gần 100 cây chuối. Ra đến nơi em muốn hụt hơi. Làm vài chuyến rồi thì trình sẻ cứng hẳn. Sau đi off với MFC thì em toàn phải thúc đít xe dẫn đoàn. ^-^. Giờ 1 mình chuyến đi xa nhất là về tới Nghệ An. Lái xe nó cũng có nhiều cái thú vui. Mình thấy thích thú thì đi tới đâu cũng được.

Đề nghị các anh PC67 lưu ý, tên này có khuynh hướng đam mê tốc độ

Hạng F
29/8/07
8.017
26.374
113
Em đi 5 năm rồi, mới bị bắn 2 lần đều 56/50 do mãi tám chuyện với bà cả mà hơi nặng chân ga. Còn đâu chưa khi nào bị phạt. PC67 đi theo em thì chỉ có đói thôi. Mùng 4 tết năm rồi mở hàng đã bị XXX hàng xanh vịn lại, em năn nỉ lập biên bản mà mấy chú ấy ko chịu lập. Xe đầy đủ camera hành trình và thiết bị ghi âm. Nghị định 171, thông tư 65 photo cả xấp nhét trong ghế. Mỗi lần xuống xe thấy em chào theo điều lệnh ngành là mấy chú ấy nản luôn.
Đề nghị các anh PC67 lưu ý, tên này có khuynh hướng đam mê tốc độ

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Giờ em đi tối đa 3 xe thì được... Đi theo đoàn em ko tuân thủ kỹ kuaatj được...trừ phi ngồi cho người khác chạy

Hạng D
14/11/10
3.044
4.539
113
HCM
Chúc mừng Bác và gia đình chuyến đi nghỉ dưỡng tuyệt vời.
Mong gặp Bác và gia đình ở chuyến đi sắp tới với MFC nhé.
Cám ơn bác. Em có làm việc với Coke VN nhưng lúc ... bác đã out mất rồi. Tiếc quá :)

Hạng B1
16/9/13
64
33
18
Chúc mừng A va gia đình co kỳ nghĩ vui nhiều kỷ niệm. Quốc lộ 20 nay đẹp không a Nguyên e đi năm ngoái dường đang lam bị cạ gầm thấy xót lắm

Hạng D
14/11/10
3.044
4.539
113
HCM
Chúc mừng A va gia đình co kỳ nghĩ vui nhiều kỷ niệm. Quốc lộ 20 nay đẹp không a Nguyên e đi năm ngoái dường đang lam bị cạ gầm thấy xót lắm
QL20 đẹp rồi em, một số đoạn đang trải nhựa cho đi 1 bên đi ok. Anh nghĩ Tết Ta này chắc xong toàn tuyến.

• Like
Reactions: ngogiahuy
Hạng B2
13/1/13
337
538
93
Bác chủ cho em xin số của Anh chudu24 để hỏi phòng ốc như thế nào, em đang tìm mãi mà chưa có phòng ngày mùng 4- đến 8 tết ở Đà Lạt.
em cũng muốn như Bác đi G2005 lên ĐL 1 chuyến.
Tks Bác.