Hạng D
25/3/16
1.046
1.012
113
Thời buổi giờ con xe hạng A còn có Adas mà con xe Tàu hạng C ko có là thấy thua rồi . Còn đọ opption thì cx5, tucson, teritory chả ngại gì chỉ được mỗi cái giá rẻ.
Ah tiện thể cho em hỏi có anh nào thấy Haval H6 ngoài đường chưa?
Hôm trước thấy "xác" H chạy

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng C
10/2/09
834
1.075
93
Thôi bỏ đi, mua xe thì sướng chút thôi, bán xe nó mới khổ.
Máy xe này bán khó lắm, mà lỗ thì..

Hạng C
28/6/15
670
940
93
Gần ngon rồi đấy, MG làm đợt giảm giá về loanh quanh 480tr thử đi tui mua góp 1 chiếc cho vợ chạy :D

Hạng D
24/2/20
4.496
7.423
113
37
Nhờ bác giới thiệu chiếc hạng A chạy xăng có ADAS để mình ngâm kiu, xe không có ADAS nó không chạy được hay sao à?
Bác cứ mong ADAS làm gì, có xài cái nào trừ cái cảnh báo điểm mù đâu. Mấy cái kia ở VN nó hành cho ra bã hết. Nhiễu tần số radar cũng báo lỗi vào hãng reset, làm đồng sơn nếu làm ngoài matit quá dày radar báo lỗi liên tục cũng phải vào hãng. Đi ngoài đường xe máy cắt mặt nó phanh cắm đầu
Vẫn biết ko trông mong gì ở Adas hoạt động tốt để sử dụng trong môi trường giao thông ở vn nhưng rõ ràng có còn hơn ko nhất là cảnh báo điểm mù, cảnh báo chệch làn, phanh tự động trước sau. Khi có sự cố xảy ra thì mới thấy Adas nó đáng giá đến từng xu nhất là khi lùi trong ngõ hẹp. Còn lên cao tốc xe có Adas lái rất nhàn chân vì có ga tự động thích ứng. Bản thân em hồi 2019 rất đắn đo khi lấy xe giữ bản có và ko Adas vì xe chênh nhau 200tr nhưng em vẫn lấy bản full và giờ vẫn ko hối hận vì nó cứu em rất nhiều lần. Còn ra đường mà xe máy cắt mặt nó phanh cắm đầu còn ngon chứ ko tông xe máy thì chả mệt hơn à.
Wigo, Raize đã có Adas vì ngoài mục đích sử dụng Adas còn là opption để quảng cáo bán hàng, trong khi RX5 là xe Tàu thì opption phải ngập mặt chứ.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng D
21/3/16
1.014
665
113
khi nào giá lăn bánh ngang Moning cũng đáng mua lắm.

Hạng B1
19/10/20
68
102
33
28
Giá này ngon rồi, mua về dán logo Lexus lên capo, đuôi với vô lăng là như tôm tươi ngay