Tập Lái
2/5/19
15
8
6
33
Bạn để ý là sau đó 1 lúc, hoặc có thể ngày hôm sau sẽ có người tự gọi hỏi bạn và mời chào mua đất ở đâu đó... Bạn không nên nóng giận mà áp dụng phương pháp cà kê, hỏi lui tới cho bên kia tốn tiền điện thoại, một thời gian sau là dứt hẳn.

Bác ít ác qua. có nhiều người đăng đúng thông tin mà. lỡ may họ đang bận hoặc nghe dt của ai đó thì sao. đâu phải ai cũng treo đầu chó bán thịt người đâu

Hạng D
4/8/11
1.051
4.348
143
Thông tin trên mấy cái trang đó 90% là xạo.

Hạng D
30/11/10
3.972
57.268
113
Nếu vậy thì mình đâu có làm gì họ đâu?! Anh không đọc nội dung của mình à? Mình chỉ cầu cưa với bọn lừa có số để lừa bán đất nền! Mà chiêu đó khá hiệu quả, giờ ít thấy em nào dám gọi nữa! ;)
Bác ít ác qua. có nhiều người đăng đúng thông tin mà. lỡ may họ đang bận hoặc nghe dt của ai đó thì sao. đâu phải ai cũng treo đầu chó bán thịt người đâu

Tập Lái
2/5/19
15
8
6
33
Nếu vậy thì mình đâu có làm gì họ đâu?! Anh không đọc nội dung của mình à? Mình chỉ cầu cưa với bọn lừa có số để lừa bán đất nền! Mà chiêu đó khá hiệu quả, giờ ít thấy em nào dám gọi nữa! ;)
tiện cho em chào phát đang bán căn hộ Q 7 Q Tân Phú giá 1 tỷ Quay đầu bàn giao full nội thất. anh ko ngại lên xe em chở đi xem :v

• Haha
Reactions: Bùi Lý Huyn