Tập Lái
20/3/16
10
11
3
34
Bác cho em hỏi riêng bác, bác deal giá cuối cùng cho em City CVT được bao nhiêu hay theo giá công bố là 604.
Thanks bác
Giá vẫn 604 và có thêm 10 chai PK khuyến mãi bác, nhưng giá phụ kiện thì trên trời

Hạng C
19/12/14
760
917
93
Các bác xem thử xem thế nào
Cái này... thì có hơi quá đáng :D.
Ít ra em còn được cái thảm chùi chân.
Mà thôi, bác đi làm 1 bộ thảm simili cho nó máu, chớ như em có cái thảm vải có logo hãng nên cũng tiếc để đó xài luôn.

Hạng C
19/12/14
760
917
93
Bữa vào làm bảo dưỡng và thay phụ tùng mình báo trc là quẹt thẻ, đến lúc thanh toán nói máy pos hư, loay hoay hoài mới quẹt đc, xong bắt phải ghi rõ họ và tên trên bill thẻ (ký tên k chịu), mình nói k cần vì mình xài thẻ gần 10 năm mà chưa chỗ nào yêu cầu vậy, cả phòng kế toán ra cãi um xùm mặc dù k đưa ra đc quy định hay văn bản nào buộc chủ thẻ phải ghi rõ. Cuối cùng mình đành phải ghi rõ họ và tên trước sự "nguy hiểm" khó đỡ của các bạn kế toán ở đây.
Mong Honda Bình Dương xem xét lại để phục vụ KH chuyên nghiệp hơn.
1 lần cà thẻ của bác vài chục đến cả trăm thì cái phòng kế toán "nổi khùng" là đúng rồi.
Có cái máy cà để đó thì chịu mất phí thuê máy, nhưng mỗi lần cà thì còn bị mất thêm cái phí trên giao dịch nữa, mà mấy cái phí này đâu có dám tính vào giá bán xe như ở mấy quán ăn hay shopping store.