Hạng D
26/11/09
1.054
904
113
Bà Rịa
Làm này hết bn tiền hả bác chủ, xe em có nhiều vết xoáy tròn trên sơn mà ko biết khắc phục sao....hix

đẹp wá hết bi nhiêu lúa vậy bác chủ

bác có thể inbox em cái giá làm sạch nội ngoại thất đc ko ạ? xe em Grandis 2009
Dạ, cái này e làm phi thương mại, vì đam mê thôi ạh nên tinh thần chủ yếu là share tiền vật tư tiêu hao với e thôi chứ ko có giá cả gì đâu, làm hết nhiu share bấy nhiu( vì đồ e mua nhiều quá, cũng cầu cho có ai qua sài phụ chứ mình e thì chắc tới mấy cái tết may ra mới hết nổi:D)

Hạng D
26/11/09
1.054
904
113
Bà Rịa
bác chăm sóc xe đã quá, tiện thễ cho e hõi cái, bác cho vs nội thất + khữ mùi thuốc lá bám trên ghế da ko ạ :D , inbox cho e nha a, sẵn đánh bóng xe như trên lun, đẹp lung linh, xe e bmw 318 e46 ạ :D
E46 đây, con này e cũng làm cho 1 bác oser trong hội e46 nè, ko biết bác biết ko
Hôm nào em qua xài phụ với bác nhé ! Để bác có cơ hội mua thêm "vật tư mới":)
welcome lun:3dquaytay:

Hạng D
7/3/13
1.901
19.324
113
tp HCM
doquocaudio.com
Dạ, cái này e làm phi thương mại, vì đam mê thôi ạh nên tinh thần chủ yếu là share tiền vật tư tiêu hao với e thôi chứ ko có giá cả gì đâu, làm hết nhiu share bấy nhiu( vì đồ e mua nhiều quá, cũng cầu cho có ai qua sài phụ chứ mình e thì chắc tới mấy cái tết may ra mới hết nổi:D)
E nghĩ bác nên thương mại nhỏ giọt từ từ lên chuyên nghiệp là vừa rồi,ko sử dụng tài năng kỹ thuật phổ biến thương mại cũng là cái tội,tội với cái khiếu của bác đó nha kekeke