Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
Dòng C nhỏ hơn nhiều mà bạn ..ng 1m7 trở lên hàng ghế sau khá chật...sao lại A so B rồi B so C lạ v ??

Đọc cho kĩ đi bạn, đừng mới nhìn cái giá với tên xe đã reply

Hạng D
2/10/14
1.123
39.613
113
40
Lái mazda6 2.5 cảm giác lái còn thua cả Camry 2.4G 2011. Chứ đừng nói so với Ac cọc.

Bác nào lái cả 3 con này, so độ trễ của chúng nó sẽ biết thôi.

Vấn đề chỉ là sở thích của mỗi người

• Like
Reactions: Hoangkggr
Tập Lái
25/10/14
5
0
1
32
Đọc cho kĩ đi bạn, đừng mới nhìn cái giá với tên xe đã reply
Hình như ng ko hiểu câu nói chính là bạn á ...herher ...bạn vẫn đem Mer C ra so vs Acc2014 ...cái đó rõ r bạn

Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
Hình như ng ko hiểu câu nói chính là bạn á ...herher ...bạn vẫn đem Mer C ra so vs Acc2014 ...cái đó rõ r bạn

"1,47 tỉ. Mer C-Class 2015 cũng cỡ đó dù là hàng ghế sau chật hơn" đọc kĩ câu này chưa xong rồi nói "dòng C nhỏ hơn nhiều, người 1m7 trở lên ngồi hàng ghế sau khá chật". Và câu nói kia có nghĩa là Accord định giá quá cao bằng giá xe Đức dù ở phân khúc cao hơn đi nữa thì trong tầm tiền đó người ta sẽ mua xe Đức "C-Class 2015 từ lúc giới thiệu đã hơn 400 đơn đặt hàng". Accord ít còn hơn Mazda6 chứ đừng nói tới Camry. Còn "sao lại A so B rồi B so C lạ v ??" ai so sánh gì ở đây nhỉ? Bộ có đề cập đến 2-3 xe à :D Còn ai đem Mer C ra so sánh Accord nhỉ? Có đưa ra thông số hay ngoại thất, nội thất gì không mà so với sánh :) "1,47" là giá tiền? OK?. "Định giá kiểu này chắc e nó ra đường hiếm như "gái zin", còn Mer thì nhiều như Hot Girl" chốt lại bằng câu này là số lượng bán ra, hiểu rõ chưa?

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
25/10/14
5
0
1
32
"1,47 tỉ. Mer C-Class 2015 cũng cỡ đó dù là hàng ghế sau chật hơn" đọc kĩ câu này chưa xong rồi nói "dòng C nhỏ hơn nhiều, người 1m7 trở lên ngồi hàng ghế sau khá chật". Và câu nói kia có nghĩa là Accord định giá quá cao bằng giá xe Đức dù ở phân khúc cao hơn đi nữa thì trong tầm tiền đó người ta sẽ mua xe Đức "C-Class 2015 từ lúc giới thiệu đã hơn 400 đơn đặt hàng". Accord ít còn hơn Mazda6 chứ đừng nói tới Camry. Còn "sao lại A so B rồi B so C lạ v ??" ai so sánh gì ở đây nhỉ? Bộ có đề cập đến 2-3 xe à :D Còn ai đem Mer C ra so sánh Accord nhỉ? Có đưa ra thông số hay ngoại thất, nội thất gì không mà so với sánh :) "1,47" là giá tiền? OK?. "Định giá kiểu này chắc e nó ra đường hiếm như "gái zin", còn Mer thì nhiều như Hot Girl" chốt lại bằng câu này là số lượng bán ra, hiểu rõ chưa?
Cho hỏi bác đã nuôi xe Đức chưa ạ ?? Dòng MerC

Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
Cho hỏi bác đã nuôi xe Đức chưa ạ ?? Dòng MerC

Càng ngày càng hỏi đi đâu thế :3dngacnhien: Bạn muốn chứng tỏ kiến thức bảo dưỡng, chăm sóc xe Nhật hay Đức thì lập topic ra mà câu like :D Đây chỉ là nói về số lượng bán ra so với giá cả :eek: Chả ai đề cập đến chi phí chăm sóc hay "xe Nhật tốt, xe Đức tốt" này nọ, cũng đừng ra vẻ là chỉ có 1 mình am hiểu về xe khi chưa đọc kĩ các cmt của người khác xong phán :3dchientrung: khi bị nói ngược lại đuối lý thì chuyển chủ đề :D Tranh luận với "mấy người như thế" kết thúc sớm đỡ phiền :)

m.m
Hạng D
18/12/12
1.587
604
113
E chỉ k thích cái đuôi. Nhìn giống hyundai quá.