Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Bản Hydic quá ngon , giá khả năng không kèm lạc xe hãng khác ế lòi, xe điện Vin ra mắt ầm ầm, thất nghiệp cũng ầm ầm, lương cũng giảm ầm ầm... nên kèm lạc thì chỉ để ngắm thui..

Tập Lái
27/2/23
3
1
3
24
hot quá, về VN chắc thêm mớ lạc nữa, vài tháng sau giảm giá KM hơn trăm triệu như tình cảnh san sắt hiện tại. Khách mua trước tết so với giờ mất ngót nghét 300-400tr. Chạy đc cái tết mà mất 400tr trong thời kỳ kinh tế như đêm 30 thế này thì đúng là đau hơn hoạn :)
Tầm này có xe Honda nào lạc không bác, chưa ra đã kêu lạc, Civic, Hrv mới có lạc không, hay là lạc ở cái mồm bác :)

• Love
Reactions: cnguyen55
Hạng B2
23/1/15
118
60
28
39
Sao Honda VN không nhập Pilot về bán nhỉ? CRV hàng ghế 3 chán quá

Hạng D
8/4/12
2.379
7.523
113
Tầm này có xe Honda nào lạc không bác, chưa ra đã kêu lạc, Civic, Hrv mới có lạc không, hay là lạc ở cái mồm bác :)
em cũng mong là ko đại lý nào có hạt lạc nào rơi, NTD đc lợi thôi bác. Civic HRV ế chỏng vó mà lạc với chả bia gì, CRV này thì nó cũng tương đối hot trong phân khúc của nó, cũng hi vọng giá êm kèm KM chứ lạc gì ở mồm em bác? Nick bác mới tạo cái rụp mà cmt nghe cũng "văn hóa" ghê nhỉ :)

Tập Lái
27/2/23
3
1
3
24
em cũng mong là ko đại lý nào có hạt lạc nào rơi, NTD đc lợi thôi bác. Civic HRV ế chỏng vó mà lạc với chả bia gì, CRV này thì nó cũng tương đối hot trong phân khúc của nó, cũng hi vọng giá êm kèm KM chứ lạc gì ở mồm em bác? Nick bác mới tạo cái rụp mà cmt nghe cũng "văn hóa" ghê nhỉ :)
Ơ thế lý do j mà bác bảo CRV lạc?, em ''văn hóa'' với những người hay suy diễn theo chiều hướng xấu thôi bác.