Hạng D
21/7/07
1.166
8.937
113
Hy vọng CRV 2023 cải thiện nước sơn. Đời 2020 nước sơn xấu, bị da cam nhiều. Phải đi details mới đẹp.

Hạng D
29/3/16
2.010
2.667
113
46
ngoại thất nhìn khoẻ khoắn, cân đối và đẹp hơn hẳn. Phải chi vẫn cục máy 2.4 hộp số 6 cấp + giá đẹp chút nữa là hoàn hảo

Hạng C
21/6/07
696
360
63
HCMC
Công nhận với bác là chạy CRV dân phổ thông thì không gì để chê! Nhất là chạy đường tốt thì êm và mượt, cao tốc đạp tăng tốc nhẹ nhàng, vượt thì thêm cái lẫy chuyển số.
Em chạy chỉ thấy nhược điểm ồn khi đi vào đường xấu, nghe nó rào rào, ù ù! :)
Đặc biệt là đường ổ gà xe bị lắc ngang hơi chòng chành, thỉnh thoảng kèm tiếng kêu loang coang phía sau, vụ tiếng kêu này ko biết các xe khác có bị ko! :(

Còn ai chê máy turbo ồn khi thốc ga chứ riêng em và thằng con em lại thấy khoái khi thốc ga và nghe tiếng gầm gừ của nó khi vượt xe khác hoặc tăng tốc. Cảm giác nghe tiếng gầm giống xe thể thao!
Đạp ga nghe: Ụn Ụn mới đã! hi hi! Chứ thốc ga mà êm re như xe điện thì chán lắm!
Chắc cách âm xe kém vs mâm 18 đó bác. Hổm đi thử expander cross e thấy chạy 80 90 êm hơn crv nữa :eek:

• Sad
Reactions: cohvn
Hạng D
19/1/16
1.021
583
113
31
Công nhận với bác là chạy CRV dân phổ thông thì không gì để chê! Nhất là chạy đường tốt thì êm và mượt, cao tốc đạp tăng tốc nhẹ nhàng, vượt thì thêm cái lẫy chuyển số.
Em chạy chỉ thấy nhược điểm ồn khi đi vào đường xấu, nghe nó rào rào, ù ù! :)
Đặc biệt là đường ổ gà xe bị lắc ngang hơi chòng chành, thỉnh thoảng kèm tiếng kêu loang coang phía sau, vụ tiếng kêu này ko biết các xe khác có bị ko! :(

Còn ai chê máy turbo ồn khi thốc ga chứ riêng em và thằng con em lại thấy khoái khi thốc ga và nghe tiếng gầm gừ của nó khi vượt xe khác hoặc tăng tốc. Cảm giác nghe tiếng gầm giống xe thể thao!
Đạp ga nghe: Ụn Ụn mới đã! hi hi! Chứ thốc ga mà êm re như xe điện thì chán lắm!
Em công nhận cái phần kêu leng keng đằng sau. Bạn nó có cái crv đời 2013, hồi 2017 e gặp nó chở đi có việc nghe phát sợ, như xe tải.

• Haha
  • Sad
Reactions: cohvn and Huboss
Hạng B2
20/7/20
285
1.245
93
46
Em công nhận cái phần kêu leng keng đằng sau. Bạn nó có cái crv đời 2013, hồi 2017 e gặp nó chở đi có việc nghe phát sợ, như xe tải.
Thằng con ngồi phía sau nói nghe như tiếng gì leng keng trong vỏ xe phía sau bên trái! :( Em định tuần tới vào hãng kiểm tra xem chứ mỗi lần qua ổ gà lắc ngang thì nghe leng keng bực quá bác! :(