Hạng C
4/2/10
799
1.455
93
750 thì còn xem xét chứ trên 800 thì ko biết về đâu

Hạng B2
1/9/16
329
173
58
34
Mua xe này là đối tượng có xèng nhưng ko có nhu cầu xe to, chứ ko phải mấy ông mua xe lần đầu.
bác chắc là 1 trong số ít đại gia thích xe nhỏ giá xe to, tuy nhiên bác đừng áp đặt suy nghĩ của mình cho người khác

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
có lẽ honda nhập nó về để phục vụ bác và 1 số ít đại gia khác. chúc bác hạnh phúc với em nó.
Đại gia gì ta, mình thấy đủ tiền mình mới mua xe hoặc đổi xe, dùng xe làm phương tiện di chuyển chính (cả tháng lấy xe máy ra chạy chắc được 2,3 hôm), sân nhà mình nhỏ nên chỉ thích xe kích thước hạng B, đi toàn đi 1 mình hoặc 2 người ít khi đi cả nhà, mà đi cả nhà 5 người cũng chẳng khó chịu. 90% thời gian chỉ đi 2 người mà mua xe 7 chỗ cho nó rộng thì mới gọi là dư tiền xài tiền phí á. Còn phân khúc khách hàng hả, mình không biết sao chứ hình như doanh số Civic còn nhiều hơn Focus :). Không có xe để bán nữa.

Hạng C
4/2/10
799
1.455
93
Đại gia gì ta, mình thấy đủ tiền mình mới mua xe hoặc đổi xe, dùng xe làm phương tiện di chuyển chính (cả tháng lấy xe máy ra chạy chắc được 2,3 hôm), sân nhà mình nhỏ nên chỉ thích xe kích thước hạng B, đi toàn đi 1 mình hoặc 2 người ít khi đi cả nhà, mà đi cả nhà 5 người cũng chẳng khó chịu. 90% thời gian chỉ đi 2 người mà mua xe 7 chỗ cho nó rộng thì mới gọi là dư tiền xài tiền phí á. Còn phân khúc khách hàng hả, mình không biết sao chứ hình như doanh số Civic còn nhiều hơn Focus :). Không có xe để bán nữa.
Tưởng thần đồng IT quất con GLA chứ

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Tưởng thần đồng IT quất con GLA chứ
Haiz đổi con gla phải vay trả 2 năm hơi ê răng anh ơi, đổi con nào tầm dưới 1 tỷ không phải nghĩ gì hic hic