Hạng D
3/3/16
1.534
2.764
113
39
Nghe đây bác sale: lỗi hộp số, lỗi chảy dầu, lên đây dẫn đi xem chiếc bà chị bảo hành tới lui mắc mệt, mua ko rẻ hơn mới 150tr... date 2023
chắc nó gom vô hết xe bà chị bác rồi :D

sao bác biết tôi làm sale thế? mà tôi sale ngành khác, không liên quan gì đến bán xe hết :D

Tập Lái
26/6/12
42
28
18
36
Đồng Nai
chắc nó gom vô hết xe bà chị bác rồi :D

sao bác biết tôi làm sale thế? mà tôi sale ngành khác, không liên quan gì đến bán xe hết :D
Kiểu bác ấy mới thấy phản hồi ngược ý mình cái là đã quy ra Sales ngay. Kiểu bị chi phối nhiều bởi cảm xúc, nhạy cảm. Tranh luận sẽ mệt.
Dĩ nhiên dính vô xe bị lỗi thì cũng bực, nhưng ở góc nhìn khác bác ấy nên nghĩ thêm tại sao 1 sản phẩm bị lỗi (nhiều hay ít, mà hãng nào cũng có cả) mà vẫn có kết quả tốt thì cái lỗi đó ở mức độ nào, so với giá trị mang lại ra sao.

• Haha
Reactions: crabs
Hạng D
24/4/17
1.914
1.539
138
34
Kiểu bác ấy mới thấy phản hồi ngược ý mình cái là đã quy ra Sales ngay. Kiểu bị chi phối nhiều bởi cảm xúc, nhạy cảm. Tranh luận sẽ mệt.
Dĩ nhiên dính vô xe bị lỗi thì cũng bực, nhưng ở góc nhìn khác bác ấy nên nghĩ thêm tại sao 1 sản phẩm bị lỗi (nhiều hay ít, mà hãng nào cũng có cả) mà vẫn có kết quả tốt thì cái lỗi đó ở mức độ nào, so với giá trị mang lại ra sao.
Lỗi trục lái hay chảy dầu phuộc con được
Chứ lỗi máy hộp số thì....
Lên hội Ford xem ae nó chửi có hẵng đoàn đi tẩy chay đó
Tìm hiểu đi rỗi hẳn nói to

Hạng D
10/4/16
1.535
6.313
113
45
lỗi gì vậy bác?

xe mới vẫn bị?

xe lỗi chiếm bao nhiêu % xe bán ra?
Trong năm vừa rồi mềnh gặp 10 trường hợp nằm đường thì đến 7 chiếc Ford.
Anh vk mềnh có chiếc Ranger 2.2 bị nằm đường 3 lần. Có 1 lần 10h đêm mềnh phải đi đón về :D

Hạng D
3/3/16
1.534
2.764
113
39
Trong năm vừa rồi mềnh gặp 10 trường hợp nằm đường thì đến 7 chiếc Ford.
Anh vk mềnh có chiếc Ranger 2.2 bị nằm đường 3 lần. Có 1 lần 10h đêm mềnh phải đi đón về :D
Range 2.2 đời nào bác?

Tập Lái
10/5/23
32
25
18
Everest: toàn cầu bán bao nhiêu/năm?
Phốt VN: đã có hãng nào ở VN chăm pet bằng Mobile Service chưa?

Hạng D
3/3/16
1.534
2.764
113
39
Ranger 2016 6AT
8 tuổi rồi, nằm đường hay không nó nhiều yếu tố lắm bác. nhiều người có tiền mua xe, nhưng tiếc ít tiền bảo dưỡng rồi ra garage ngoài làm cho rẻ. nhưng ôi thôi, đủ trò. Hãng thì không phải cái gì họ cũng tốt, nhưng tổng thể vẫn ok hơn.

còn vụ như bác trên nói lỗi nhiều sao người ta vẫn mua đầy -> dòng mới cũng lỗi tè le. mà dòng mới tôi thấy khu tôi đi đầy ai cũng khen đáng đồng tiền, mua để hưởng thụ

còn với tôi mua xe là để nó phục vụ mình, cái gì mình cần mà nó đáp ứng được và chi phí hợp lý thì chốt. Ford Everest với Toy Fortuner thì nói thiệt tôi ko có lý do gì để chọn Fortuner