Club/Khoe Xe Khoe tí

Hạng B1
8/7/08
50
11
8
Hôm qua mình vừa nhận được xe CRV 2.4. Đổ xăng, chạy về liền về nhà.
Cảm nhận sau 20 km chạy là không có gì phàn nàn. Trước khi nhận xe, đọc một số comment của các anh trên đây nói là xe ồn, nhưng thực tế mình chạy thì không quá ồn. Hay tại là xe trước của mình là carens, ồn quen rồi, nên giờ lên CRV thì thấy không ồn? :) (không có ý chê Carens)

Tuy nhiên, bà xã lên xe ngồi phán ngay một câu không đỡ: "Nội thất xe đẹp, ngồi thoải mái, nhưng sao không có đèn trên gương soi trên tấm che nắng?" Mình kiểm tra lại thì không có thật, cả hai bên tài và phụ. Cái này thiệt là không hay, còn thua carens 600 triệu. Vậy là Honda VN cắt mất cái này, phải không các anh? hay là đời xe này nó không có vậy? Cũng cùng giá với Sorento, vậy mà chi tiết nhỏ vậy cũng cắt mất tiêu. Bên tài không có thì kg sao, nhưng bên phụ thì các chị em phụ nữ hay kiểm tra lại nhan sắc khi xuống xe, thiệt là 1 điểm trừ cho xe tiền tỉ. Cảm nhận đầu tiên của mình là vậy, để chạy thêm mấy ngàn cây nữa rồi cảm nhận tiếp. Cảm ơn các anh đã đọc

• Like
Reactions: Miapham
Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Chúc mừng Bác. Xe mới bao giờ cũng êm ^^.

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Hôm qua mình vừa nhận được xe CRV 2.4. Đổ xăng, chạy về liền về nhà.
Cảm nhận sau 20 km chạy là không có gì phàn nàn. Trước khi nhận xe, đọc một số comment của các anh trên đây nói là xe ồn, nhưng thực tế mình chạy thì không quá ồn. Hay tại là xe trước của mình là carens, ồn quen rồi, nên giờ lên CRV thì thấy không ồn? :) (không có ý chê Carens)

Tuy nhiên, bà xã lên xe ngồi phán ngay một câu không đỡ: "Nội thất xe đẹp, ngồi thoải mái, nhưng sao không có đèn trên gương soi trên tấm che nắng?" Mình kiểm tra lại thì không có thật, cả hai bên tài và phụ. Cái này thiệt là không hay, còn thua carens 600 triệu. Vậy là Honda VN cắt mất cái này, phải không các anh? hay là đời xe này nó không có vậy? Cũng cùng giá với Sorento, vậy mà chi tiết nhỏ vậy cũng cắt mất tiêu. Bên tài không có thì kg sao, nhưng bên phụ thì các chị em phụ nữ hay kiểm tra lại nhan sắc khi xuống xe, thiệt là 1 điểm trừ cho xe tiền tỉ. Cảm nhận đầu tiên của mình là vậy, để chạy thêm mấy ngàn cây nữa rồi cảm nhận tiếp. Cảm ơn các anh đã đọc

Đã khoe thi khoe cho trót.Câu hỏi quen thuộc : hình đâu vậy pác :3dcuoi: ?

Hạng B2
28/7/13
309
381
63
Chúc mừng bác chủ! Em CRV 2.4 đắt hơn Sorento nhiều chứ (giá Sò chỉ so ngang với bản 2.0 thôi).

Option của xe nội so với bản full toàn cầu thì nói quá nhiều rồi... Hãng nào cũng cắt, khác nhau là cắt nhiều hay ít thôi.
Thông cảm với bác về vụ đèn trang điểm, bác nói bà cả mở đèn đọc sách vậy :)

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.580
3.088
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Chúc mừng bác chủ có xe mới.
Bác đi Caren giờ đi CRV thì lên đời rồi làm sao ồn nữa hihi, ngồi Mer thử rồi về CRV mới thấy ồn bác. Nhưng cứ hạnh phúc với cái gì mình đang có đi bác :3duongbiahutthuoc::3dtangqua: