Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Lịch sử ra đời logo Audi

Hạng F
29/10/16
11.615
22.407
113
Pháp
bác sống ở đâu mà giọng nói có vẻ quý tộc thế ạ.
1. Cách giải quyết thì không hề đơn giản với đa số người. Ai cần đến nhà e chia sẻ
2. Tiền đối với bác quan trọng đến thế sao ??
.Pm other audi owner. Đến nhà e coding tính năng ẩn free nha
Vậy mới đúng là chia sẽ thông tin hửu ích cho anh em. Chứ không phải vì tiền, like cho bác

• Love
Reactions: Media Car
Hạng F
29/10/16
11.615
22.407
113
Pháp
Lở thì lở luôn, thí dụ họ có xe, và cũng có check ODB, kiểu như KKL/Vagcom/Vcds (đặt thù do các hãng theo VW) thì bác có thể chỉ dẩn họ vào để kích hoạt thì đó cũng là điểm hay.

Các bác có thể dùng gu gờ dịch ra .....

Tập Lái
2/2/23
35
5
8
36
Lở thì lở luôn, thí dụ họ có xe, và cũng có check ODB, kiểu như KKL/Vagcom/Vcds (đặt thù do các hãng theo VW) thì bác có thể chỉ dẩn họ vào để kích hoạt thì đó cũng là điểm hay.

Các bác có thể dùng gu gờ dịch ra .....
Nếu đơn giản là cắm mấy cục obd rồi bấm bấm thì nó lại dễ quá đi ạ. Đây là nguồn tiếng anh. Hihi.

CarPlay Wireless Activation

First - unpair/delete any Apple devices from CarPlay and Bluetooth (including removing the car if already paired from the Apple device itself - setting/general/CarPlay).

Module : 5F. (Information Control Unit)

Adaptation

Vehicle Configuration

MirrorLink = On
WiFi_Client_HMI = On
Apple_DIO_Wireless = On
wlan_5ghz_switch = Activated
Apple_DIO = On

Reboot the MMI

Tập Lái
2/2/23
35
5
8
36
Vậy mới đúng là chia sẽ thông tin hửu ích cho anh em. Chứ không phải vì tiền, like cho bác
E hỗ trợ nhiều cho kể cả người nước ngoài, những người không quen biết. Nếu e không mất gì thì sẵn sàng free. Nhưng trên đời này nhiều thứ phải bỏ tiền ra mới mua được a ạ. Kể cả hạnh phúc. A chắc đang dùng Windows cr@ck để online đúng không ạ?

Attachments

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.615
22.407
113
Pháp
E hỗ trợ nhiều cho kể cả người nước ngoài, những người không quen biết. Nếu e không mất gì thì sẵn sàng free. Nhưng trên đời này nhiều thứ phải bỏ tiền ra mới mua được a ạ. Kể cả hạnh phúc. A chắc đang dùng Windows cr@ck để online đúng không ạ?
Là sao ??? windows crack ??? windows 10 digital license / microsoft account.... không được à

Tuỳ theo type ODB và chương trình, nếu ELM327 thì quá dể, còn không thì bắt buộc phải qua hiệu đúng của nó và có thể làm nhiều cái hay hơn

Vấn đề hành phúc là khác, nhiều tiền như

Chẵng liên quan gì đến licence win :):):) tình cảm phần mà tôi không biết nhiều ...

Chỉnh sửa cuối: