Hạng C
10/12/13
587
7.007
93
Dear các bác,
em thấy q9 có khu này cũng ổn sao ít thấy thông tin. Không biết bây giờ ở đây giá cả bao nhiêu có bác nào rành không ạ ?
Pháp lý của nó thì như thế nào hả mấy bác ?

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Khu lày hiện tại giá nó rất rẻ, phải nói là quá rẻ bèo luôn so với gần nó.

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
tại sao vậy bác ? Mình cũng đang muốn ngắm nghía khu này
Tui cũng ko hiểu lý do tại vì sao mà nó lại thế nữa bác. Tui chỉ biết là khu này rất hiếm có ai tìm mua lắm bác ơi. Nếu nói do dt hơi bị lớn thì cũng ko đúng lắm vì so với tổng giá trị vẫn rẻ chán so với phía ngoài.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
31/3/17
221
336
68
Khu này Bác Phèo nói đúng, giá khoảng 40 tr/m2 thì phải nhưng đất nền trên 300 m2..
Khu compound làng, bên trong có một số căn bỏ trống, bảo vệ cũng tạm tạm, yên tĩnh, xa trung tâm, không có tiện ích nội khu, nhà hướng đông bắc tối và không có gió, cách âm kém nếu là nhà liên kế, muỗi nhiều như ong mọi lúc mọi nơi..sống chung với nhà giàu cũng có cái khó của nó...

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Khu này Bác Phèo nói đúng, giá khoảng 40 tr/m2 thì phải nhưng đất nền trên 300 m2..
Khu compound làng, bên trong có một số căn bỏ trống, bảo vệ cũng tạm tạm, yên tĩnh, xa trung tâm, không có tiện ích nội khu, nhà hướng đông bắc tối và không có gió, cách âm kém nếu là nhà liên kế, muỗi nhiều như ong mọi lúc mọi nơi..sống chung với nhà giàu cũng có cái khó của nó...
Cách đây tầm ngoài một năm có người chào tui bịt thự chà bá dt đất tui ko nhớ rỏ mà lớn lắm giá có hai mươi mấy chẹo/ m2 mà do tui nhà nghèo nên ko dám nghỉ đến ở khu nhà giào. Hehehe...