Hạng B2
31/7/07
151
0
0
RE: một em Bọ và ... tài nữ quá dễ thương

Dạo này xe này ở Tp nhiều lám, hôm qua tui thấy chiếc màu kem chạy trên đường trương định khúc công viên, chạy chậm lắm vì sợ mấy cái gờ sock, tội thật.

Hạng B2
19/1/05
123
0
16

mấy chị e chạy xe này wá đỉnh,nhìn xinh xinh. Chụp xa wá kg thấy đc sự dể thương của e chân dài,hehe,dể thương hay kg có bác ấy biết àh;)

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Sáng nay lại gặp một em màu đỏ trên đường NVT, nhưng mà mấy em này tầm 60K thì cũng chát thật .

Chán !:D

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

xe mới full options thì 60K không với tới đâu nhé. Tầm 60K thì chỉ mua xe cũ thôi bác.

Hạng B2
10/5/07
414
0
0

gê thật, bác haichien muốn cả xe lẫn ng cơ đấy...cố gắng nhé bác...mà con bọ này có j đâu bác...có những cô chân dài đi Sclass rồi 7series nữa cơ, bác nên tìm hiểu các cô ấy sẽ tốt hơn...:D

Hạng B2
28/12/06
110
0
0

Trích đoạn: chain

xe mới full options thì 60K không với tới đâu nhé. Tầm 60K thì chỉ mua xe cũ thôi bác.
60k là xe mới rồi bác à,lâu rồi có chiếc màu xanh kêu 55k mới 100% full option.Xe này ở nước ngoài chỉ thấy sinh viên nữ đi là nhiều .Anh trai nào mon men lấy xe này đi dễ bị hiểu lầm là gay lắm....nói chung theo ý kiến của em thấy chiếc này kô đẹp,ý kiến riêng thôi nhé,ai thấy nó đẹp thì cũng đừng tranh cãi với em,tầm tiền ấy mua MINI đi sướng hơn nhiều vì option nhiều hơn, khung gầm chắc hơn nên chạy đầm hơn nhieu .Với lại loại xe này ở nước ngoài bị đóng khung cho nữ giới và gay thôi