Hạng B2
3/3/08
255
237
43
Vinfast đã mua lại nhà máy GM Việt Nam và toàn bộ hệ thống đại lý.
Kể từ năm sau nhà máy của GM Việt Nam sẽ không ráp xe GM nữa mà phục vụ cho Vinfast.
xe GM do Vinfast phân phối sẽ nhập từ Thái.
theo em biết thì Thái ko có Orlando nên có lẽ đây là lý do để GM giảm giá đợt này cả bản MT và AT Orlando, có lẽ là clear stock và kết thúc xe Orlando ở Việt Nam.
https://vnexpress.net/tin-tuc/oto-x...ua-lai-hoat-dong-cua-gm-viet-nam-3770200.html

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Hôm nay có bác trong hội ngoài Hà Nội bọn em post nói là vừa đi cọc bản LTZ có 616tr thôi.
Khả năng GM đang clear stock cả ban LT lẫn LTZ rồi.
Giá này quá thơm, các cụ trong Nam nếu mua thì mặc cả mạnh vào nhé.
Đang bán cho Vin nên chắc clear.

Hạng B2
2/2/13
295
737
93
Vinfast đã mua lại nhà máy GM Việt Nam và toàn bộ hệ thống đại lý.
Kể từ năm sau nhà máy của GM Việt Nam sẽ không ráp xe GM nữa mà phục vụ cho Vinfast.
xe GM do Vinfast phân phối sẽ nhập từ Thái.
theo em biết thì Thái ko có Orlando nên có lẽ đây là lý do để GM giảm giá đợt này cả bản MT và AT Orlando, có lẽ là clear stock và kết thúc xe Orlando ở Việt Nam.
https://vnexpress.net/tin-tuc/oto-x...ua-lai-hoat-dong-cua-gm-viet-nam-3770200.html
Nó khai tử luôn dòng orlando này thì xong. Đồ vốn dĩ ở hãng mới có. Giờ nó lại không bán xr nữa thì phụ tùng thay thế là cả 1 vấn đề khi sở hữu em nó phải ko các bác

Hạng B2
3/3/08
255
237
43
Nó khai tử luôn dòng orlando này thì xong. Đồ vốn dĩ ở hãng mới có. Giờ nó lại không bán xr nữa thì phụ tùng thay thế là cả 1 vấn đề khi sở hữu em nó phải ko các bác
Em nghĩ ko vấn đề, xe này chung đồ Cruze nhiều à khi khai tử 1 dòng xe nó vẫn có đồ thay để làm dịch vụ mà.

• Like
Reactions: Thành Trạng
Hạng B2
2/2/13
295
737
93
Em nghĩ ko vấn đề, xe này chung đồ Cruze nhiều à khi khai tử 1 dòng xe nó vẫn có đồ thay để làm dịch vụ mà.
Chỉ e là nó đã ít, giờ lại thêm khó, có khi phải chờ cả tuần ...ví dụ đơn giản như đèn xe, gương xe...

Hạng B2
3/7/15
254
240
43
54
Hiện tại Orlando LTZ đang giảm mạnh 100tr chỉ còn 599tr thôi nha ae. Nhanh Tay để lấy 0989.46.50.52 để được tư vấn
bác ở đâu vậy ? giá lăn bánh hiện nay là bao nhiêu?