Hạng B1
11/11/22
61
331
53
46
Cho em xin thêm cảm nhận ạ
Cảm giác lái thấy ngon hơn 2 con kia, tiếng pô rất hay, treo khí nén nên êm nhất trong 3 con, đi qua gờ giảm tốc êm ru ah, mà xe 2018 bác kiểm kỹ cái treo này vì hư là tốn bộn lúa à, xài lẫy chuyển số nó sang số bụp bụp vui lắm, cái này đặc biệt nhất vì 2 con kia không cho cảm giác như vậy, da thơm, nội thất hơi già không hợp mắt với giới trẻ, kiếm được con mà có loa b&w thì còn ngon nữa, mà chọn mâm 20 là vừa đẹp vừa êm

• Like
Reactions: MeSubaruMuaXeCo
Tập Lái
26/7/17
27
19
3
34
Cảm giác lái thấy ngon hơn 2 con kia, tiếng pô rất hay, treo khí nén nên êm nhất trong 3 con, đi qua gờ giảm tốc êm ru ah, mà xe 2018 bác kiểm kỹ cái treo này vì hư là tốn bộn lúa à, xài lẫy chuyển số nó sang số bụp bụp vui lắm, cái này đặc biệt nhất vì 2 con kia không cho cảm giác như vậy, da thơm, nội thất hơi già không hợp mắt với giới trẻ, kiếm được con mà có loa b&w thì còn ngon nữa, mà chọn mâm 20 là vừa đẹp vừa êm
E cảm ơn Bác nhé. Em thấy đa số loa Harman, nội thất thì hơi già thật nhưng e thấy nó có sự bền dáng. E đi nhiều xe rồi nên cũng muốn trải nghiệm Mase. Vì nghe bảo lái rất hay.

27/12/21
240
5.708
93
Bác cho e xin sdt kết nối zalo e học hỏi kinh nghiệm nhen^^
mình ko ở VN nên ko chia sẻ cho anh được
mình đánh giá là Maserati hiện giờ có 2 chiếc mua được là MC20 và Quattroporte, còn mấy chiếc khác thì anh cứ nhìn qua BMW (nếu thực tế) hoặc Porsche (nếu muốn chảnh hơn chút)

nói thẳng luôn là chiếc Levante mà chạy tốt hơn X5 mình sẽ nhờ sếp @lamnk đổi subtitle của mình từ "Hạng B2" thành "xạo chó" :D

Chỉnh sửa cuối:
7/2/23
37
2.708
83
mình ko ở VN nên ko chia sẻ cho anh được
mình đánh giá là Maserati hiện giờ có 2 chiếc mua được là MC20 và Quattroporte, còn mấy chiếc khác thì anh cứ nhìn qua BMW (nếu thực tế) hoặc Porsche (nếu muốn chảnh hơn chút)

nói thẳng luôn là chiếc Levante mà chạy tốt hơn X5 mình sẽ nhờ sếp @lamnk đổi subtitle của mình từ "Hạng B2" thành "xạo chó" :D
mình là ủng hộ đổi subtitle ngay và luôn nhé sếp @lamnk :D
mặc dù Levante là cái xe tởm lợm

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.591
113
Sài Gòn
nkl.am
Maserati bán có được mấy xe đâu, làm gì mà lắm lựa chọn xe cũ thế được

Tập Lái
11/8/22
45
36
18
28
Q8 mình đánh giá nội thất ổn nhất trong 3 con trên, có điều đi thì vẫn hơi turbo lag xíu nên nếu nói về cảm giác lái thì chắc sẽ không thích thú bằng 2 con kia, vn thì lại ko có SQ8 hay RSQ8, vì là xe gia đình nên cách âm rất tốt mặc dù là kính không viền, chưa kể xe mình bản full có ghế massage, 17 loa b&o, nếu bác không quan tầm nhiều đến cảm giác lái mà chỉ cần xe chở gia đình thì q8 là lựa chọn phù hợp, mình đánh giá xe rộng rãi hơn Macan hay Levante

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
2/3/14
637
489
63
Theo nhu cầu của bác chủ thì mình thấy Macan phù hợp nhất, vì chỉ dùng đi phố, mà đi phố thì nhỏ gọn nhất mà chơi thôi, với cảm giác lái tốt nhất thì xe nhỏ nhẹ sẽ tốt hơn. Tìm được con nào có phuộc hơi thì sẽ khắc phục được vấn đề hơi cứng của Macan

• Like
Reactions: bugi
Tập Lái
27/12/22
6
2
1
29
thấy có câu trả lời rồi bác. Bác thích Macan hơn hẳn, chẳng qua nghe giới thiệu Maserati lái thích nên đưa vô cân nhắc thôi. Macan vẫn đẳng cấp hơn