9/5/16
4.032
4.180
113
Bình Phước
ko hẳn đâu, có dịch vụ bọc nỉ trần.
mình nghĩ nhiều chủ xe cứ thấy 5D,6D là mê như cái thảm. Gắn vô nhìn xộc xệch, luộm thuộm.
Mình ghẹo mấy anh lắp 5D thôi bác, thực ra nếu muốn đẹp thì mình nghĩ nên xài da lộn alcantara là đẹp nhất, còn không thì để zin, cái 5D đó nó sến sẩm sao sao á!

• Like
Reactions: the kid
LOG confirmed
Hạng C
24/2/12
838
24.784
93
Bọc trần mua về có làm lại như cũ dc ko nhỉ

Hạng B2
9/7/16
304
247
43
tất cả các "phụ kiện" bọc dô lăng, thảm taplo, 3D, pê đê, ốp này ốp nọ ... chỉ thấy tốn tiền
Mình bỏ cái bọc vô lăng ra thì lại khó lái, do nó nhỏ không vừa tay. Bọc cái vo lang vô nhìn xấu cái xe, mình đang tìm cái bọc nào mỏng mà ôm sát vô mà tìm hoài không thấy. Bác nào biết cho mình xin thông tin nhé.

Hạng D
21/12/08
2.695
45.169
113
Mình bỏ cái bọc vô lăng ra thì lại khó lái, do nó nhỏ không vừa tay. Bọc cái vo lang vô nhìn xấu cái xe, mình đang tìm cái bọc nào mỏng mà ôm sát vô mà tìm hoài không thấy. Bác nào biết cho mình xin thông tin nhé.
mình mua chỗ may họ cắt sẵn về tự may do chỗ may ở Hà Nội.
a qua Tuấn Anh ở An Dương Vương xem, may nhìn rất đẹp và vừa tay, ko quá lớn hay quá nhỏ, có thể ốp gỗ nhìn sang lắm.
bọc vo lang nhìn cái xe mất thẩm mỹ.

Attachments

Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Xe hãng khác không biết sao, chứ Mazda mà sơn là hay chuyên gia tháo nắp ca pô. Còn sơn thì không sao đi trầy chút mà vô hãng họ sơn nguyên phần lớn.// nên kệ luôn. thíc thì thương lượng vô hãng thay lại trần zin thôi..