9/5/16
4.032
4.180
113
Bình Phước
Sát vách bà gìa mình có anh mua SA năm 2020-2021 gì đó,,,, giá ảnh nói lúc đó là 1.5-1.6toi gì đó ra biển...
Thời gian gần đây mỗi lần gặp thấy ảnh rửa xe mình hỏi thăm xe ngon ko anh này kia mà thấy mặt ảnh buồn lắm.... :D :D
nghe có vẽ không được tin lắm nha!

Tập Lái
27/9/18
45
28
18
40
Khổ các bác nào cứ chửi chứ ai đi mấy em nó rồi thì khỏe re. Đám xe xăng thì làm gì còn lỗi nữa cứ thế mà chạy, linh phụ kiện qua thời gian hãng hỗ trợ thì cũng về giá trị thực. Muốn rẻ như xe hàn nhật thì khó. Bác nào chịu được thì cứ làm mấy em xe xăng trong khi chờ xe điện ổn định là ngon choét.

Hạng F
28/8/19
6.706
11.403
113
Palm Beach, Florida, US
Bữa chạy từ Bình Phước về lúc 15h mà vẫn phải thổi nồng độ cồn Bác ạ, nên không uống là đúng kkkkk
Sau này có dịp về chơi cho mình theo check xe học hỏi nhé! Nhưng mà phải hứa nếu có được Chủ đãi kính thưa các loại lẩu và nướng...thì cho Tớ uống thứ gì có cồn tí ti ( Tớ hứa chỉ làm hành khách!).
À, tiện thì mời anh @lamnk cho ảnh làm Lơ Xe, và cũng được uống nhé, ảnh thích uống...sữa :eek:
Đã rượu bia thì ko nên lái xe
Nhật ký check xe VinFast LUX A2.0 2020 - Chất xe ra sao sau gần 4 năm?

Chỉnh sửa cuối:
  • Love
Reactions: lamnk
Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.590
113
Sài Gòn
nkl.am
Sau này có dịp về chơi cho mình theo check xe học hỏi nhé! Nhưng mà phải hứa nếu có được Chủ đãi kính thưa các loại lẩu và nướng...thì cho Tớ uống thứ gì có cồn tí ti ( Tớ hứa chỉ làm hành khách!).
À, tiện thì mời anh @lamnk cho ảnh làm Lơ Xe, và cũng được uống nhé, ảnh thích uống...sữa :eek:
Đã rượu bia thì ko nên lái xe
View attachment 3079610
Anh vìa saigon thì qua q2 văn phòng os ún cà phê miễn phí :D
Nhật ký check xe VinFast LUX A2.0 2020 - Chất xe ra sao sau gần 4 năm?

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.590
113
Sài Gòn
nkl.am
Ok, Deal Bro! Nhà anh bên kia cầu SG, để đi bộ qua!
À mà address nó ở đâu nhỉ? Có gần Trần Não ko, là con đường ăn nhậu đó, Mình ra đó làm vài ve...rồi anh đi bộ về :D
Đường Bát Nàn, bên đảo Kim Cương cơ anh, hơi xa hơn TN xíu

Hạng F
28/8/19
6.706
11.403
113
Palm Beach, Florida, US
Đường Bát Nàn, bên đảo Kim Cương cơ anh, hơi xa hơn TN xíu
Đỉnh vậy! Bát Nàn Bát Nhã ở đảo lun á! Nghe cứ như nơi tu luyện của các bậc cao Tăng nhỉ, nên nó xa chốn phàm phu tục tĩu...ý lộn tục tử cũng phải há!
Ok! đến Tây Phương nơi Phật Tổ chủ trì, anh còn tới được thì Bát Bửu...lại lộn nữa...là Bát Nàn...chỉ là chuyện nhỏ :cool:

• Haha
Reactions: Car Audit and lamnk