Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45
RE: SANTA FE CLUB

To bác Tám Phân: Bọn tôi lập hội là việc của bọn tôi, bọn tôi gặp nhau để tham khảo kinh nghiệm về ô tô nói chung và Santafe nói riêng, mọi nguời ai quan tâm thì đều có thể tham gia, bác ko tham gia thì thôi việc gì mà phải chất vấn và vặn vẹo nhau thế nhỉ???

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

To bác Tám Phân: "Các bác vào OS là vào nơi dành cho những người yêu ôtô rồi các bác thành lập hội những người yêu ôtô bên trong OS,thế có phải thừa không ạ???"
Ở trên thì bác nói thế này, ở dưới thì lại "Welcome to Mazda club" mọi người dễ lầm tưởng bác vào mục Hyundai để gây sự đấy.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

To Mrpinocio: E thì ok vụ cafe. Ko biết các bác khác thế nào? Hôm trước có mang máy ảnh đi nhưng trời mưa ko chụp được, hôm tới trời nắng đẹp e sẽ chụp rồi post lên sau.

T
TamPhan
Guest

Bác này lạ nhỉ? Em vào mục Huyndai "gây sự" để làm gì nhỉ??? Người ta không vào Santa Fe Club thì vào Mazda Club ah??? Khôi hài...:D
Mọi chuyện đều do bác tự nghĩ ra rồi dùng những từ ngữ không hay để nói em! Em chỉ có ý là bác nên sửa lại cái "tiêu chí" cho nó hợp lý hơn thui!
Santa Fe Club la hội của những người thích xe Santa Fe thì có gì là "kiếm chuyện" hả bác???
Còn "Welcome to Mazda Club" là chữ ký của em muh,em để thế có gì sai ạ???
Em xin lỗi nhưng chắc bác đã hiểu lầm gì em vì ngay từ đầu em chỉ có góp ý với bác mà bác lại dùng thái độ.... thì quả thật bác cũng nên xem lại tí!

Em xin đính chính lần cuối để bác xem lại nhé:
Bác bảo Santa Fe Club là hội của những người yêu ôtô
Em bảo là bác nên sửa lại Santa Fe Club là hội của những người thích xe Santa Fe vì ai vào OS cũng yêu ôtô cả mà nói như bác thì tất cả thành viên của OS đều là thành viên của Santa Fe Club???

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Thôi 2 bác có gì đâu mà phải tranh luận, hội nào cũng tốt cả mà .

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Đúng thế. Santa FE Club thành viên gồm các anh em yêu thích ôtô, đặc biệt là Santa FE, ko phân biệt người đã có otô hay chưa có ôtô, miễn là có cơ hội thỉnh thoảng gặp nhau để nói về Santa FE là đc.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Chào các Bác! Em vừa làm thành viên của OS. Em cũng vừa đặt 1 con Santa, nên cũng xin gia nhập vào Hội Santa fe (nói đúng hơn là hội những người yêu thích Santa fe) luôn. Em cũng rất đồng tình với ý kién của bác NK03. Chúng ta không phân biệt cái này với cái nọ, lập ra những Club riêng để những vấn đề tham khảo được chuyên sâu hơn thôi. Và xin các bác đừng tranh luận quá gay gắt.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Trích đoạn: santafe07

To Mrpinocio: E thì ok vụ cafe. Ko biết các bác khác thế nào? Hôm trước có mang máy ảnh đi nhưng trời mưa ko chụp được, hôm tới trời nắng đẹp e sẽ chụp rồi post lên sau.
Thế bác đinh hôm nào chụp để cho anh em chiêm ngưỡng tác phẩm của bác đây

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Santafe CLUB đông phết roài các bác nhể ??:D:D Thế mà ngoài đường em nhìn rất ít khi gặp .

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

Thế bác đinh hôm nào chụp để cho anh em chiêm ngưỡng tác phẩm của bác đây
Hẹn bác một ngày gần đây nhé.