V8
Hạng B2
27/5/05
150
1
0
RE: Sao không thấy ai post bài về APV nhỉ

Cái AT nặng hơn tấn 3, gần bằng M6 đấy bác ạ. Nhẹ cái nỗi gì?

Hạng B2
28/12/05
220
2
18
Hà Nội Việt Nam

Trích đoạn: puma.com

Trích đoạn: doremon
Bác chộp đủ kiểu post lên cho ae ngắm cái. Em này thế mạnh ở nội thất mà không thấy tấm ảnh nội thất nào. Bác vui lòng nhé

Sorry các bác em định post mấy cái về nội thất rùi nhưng mà hình hơi bé và lại ít mong các bác thông cảm

Tập Lái
20/6/06
31
0
6
53
CH Sếch (Sex)

@V8: Nặng có hơn 1,3 tấn là quá nhẹ đó ông ơi. Xe Zace nặng 1,5 tấn mà đi tốc độ 90km/h mà đã thấy như bay lên rội.

Ảnh nội thất đề nghị các bạn vào website cua Suzuki VN mà xem họ giới thiệu rất chi tiết đẹp hơn ảnh anh em mình thự chụp nhiều.

Chiều nay tôi thấy 1 chiếc APV chẹy trên đưởng, xìn tướng xe cao lêu nghêu thấy lạ mắt. Su thiết kế chiều cao của cửa số (phần kính) khá nhỏ so với phần thấn xe ở dưới nên nhìn xe càng cao hơn.

Nói chung là phải bớt 4.000USD nữa thì nhân dân mới quan tâm còn nếu không thì vẫn Zace và Jolie mà diễn. Có nhiều tiền hơn thì Innova.

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Hình nội thất quảng cáo thì chộp bá phát rồi nhưng cứ người thật việc thật thì em vẫn thích hơn ạ!

Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com

em có nhận xét la APV chạy bên ngòai cool hơn trong hình nhiều, cả về nội thất lẫn "dáng em" , con To mà chụp hình quảng cáo thì em phải chạy ra showroom, "thấy mới tin" [8D][8D][8D], hình của anh To thường cool hơn bên ngòai nhiều :D:D:D

Hạng B2
27/6/06
181
465
125
418 Minh Phụng, P9, Quận 11

Về lĩnh vực "cam nhông" thì Suz ú kì chỉ là bé con, mà nếu là bé con thì giá phải mềm như da em bé :) ,; đằng này thì nhìn cái list price chán quá , ngu vật. Em nghĩ xe này nó thuê búp bê Thanh thảo quảng cáo, lăng xe cho thì may ra hi hi:D em Thanh Thảo đang mặc áo cưới nè đang bế mấy con gấu bông nè từ xe bước xuống nè cười rạng rỡ nè, có một anh Tây đỡ nè lại còn bao nhiêu là hoa , gấu bông ở trên xe nữa hehe.Như lần trước anh Quang Dũng quảng cáo xe Vì TRA gì ấy, em cũng chẳng nhớ nữa. Nói chung thương hiệu xe mà khó nhớ thì sau này muốn đổi không bán được mà chỉ đem "biếu" :)