Hạng D
9/7/12
2.275
5.617
113
Khẩu vị tại mồm
Thế mới đa dạng cung cầu, mới có cạnh tranh
Không thì thằng tư bổn nó chém khách hàng đứt ruột

• Haha
Reactions: Khoabta
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Các bác sao chê Out dữ ta. :D. Em thấy ngoại thất nó khá là hài hoà và ổn mà. Nếu nói nội thất thì đúng là em không cãi được. Bữa xem xe, 2 showeroom Mit với Mazda kế bên. Xem con Out xong em qua xem cx5. Thì đúng là nội thất chênh lệch thật.
Anh có tình cờ hỏi giá Pajero Sport dầu 4x2 hôn?

Em nghe nói KM 200tr vin2022, mà coi Web PN thấy ghi có 170tr. :rolleyes:

Hạng B1
24/8/22
91
128
33
34
Anh có tình cờ hỏi giá Pajero Sport dầu 4x2 hôn?

Em nghe nói KM 200tr vin2022, mà coi Web PN thấy ghi có 170tr. :rolleyes:
Không bác ơi. Nói về dòng 7 chỗ em chỉ thích con everest thôi. Trên mạng các bạn sale chạy marketing thôi. Chứ tới lúc báo giá khác lắm. Mà vin22 giờ chắc khó còn. Gần cuối năm 2023 rồi mà.

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng F
22/7/13
8.995
40.449
113
Lần trước em mua Mirage cũng được giảm 50-60 chai mà. Hí hí :p
Thì Mit có ai điên đi mua đúng giá bgio, thời Jolie, Gạch đít, Zinger đã chứng minh giá nào cũng đắt và hao xăng hơn Toy cả :D Chỉ có mí a tự rúc gầm bảo dưỡng, sửa chữa là nói ít hao hơn xe Toy, trong khi những người dùng khác có mình … lại thấy hao hơn :D

• Haha
Reactions: badmonkey
Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Bác cư nói sale đột xuất đóng tiền học phí cho con hay cho vợ đi thẩm mỹ thiếu đôi chục, nên không vội để từ từ gom tiền đủ sẽ báo lại... Em nó sẽ thay đổi thái độ ngay

• Haha
Reactions: Khoabta
Tập Lái
6/7/22
32
34
18
42
Các bác sao chê Out dữ ta. :D. Em thấy ngoại thất nó khá là hài hoà và ổn mà. Nếu nói nội thất thì đúng là em không cãi được. Bữa xem xe, 2 showeroom Mit với Mazda kế bên. Xem con Out xong em qua xem cx5. Thì đúng là nội thất chênh lệch thật.
Về độ thẩm mỹ thì đúng là chênh lệch, CX5 hơn hẳn. Nhưng về độ tiện dụng thì CX5 quá kém: Ghế chật, đứng, bệ tỳ tay lùi ra sau quá gây vướng hàng sau mà người lái lại không tỳ tay được. Cái này rất ngớ ngẩn.

Chưa kể Out còn có thể độ nhẹ là ghế sau có thể ngả như mấy dòng MPV luôn.

Nếu muốn nội thất đẹp mà lại tiện dụng thì phân khúc này em thấy có Tucson và Sportage rất ok.

• Like
Reactions: ahah and Khoabta
Hạng B1
24/8/22
91
128
33
34
Outlander 2023 này form cũ mà. Có form mới rồi sắp về á bác :)
Mình mua vì nhu cầu chứ không phải để khoe bác ạ. Với lại mình thấy form này nó lại hợp với mình hơn. Form mới nhìn nó sao sao ấy. Nhìn cái đầu lại liên tưởng tới xpander. Mà sắp là khi nào thì chưa biết được đâu bác. Mình nghĩ lâu á.

• Like
Reactions: dinhtrung